(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Điều kiện để được làm bê tông hóa con hẻm trong thành phố Tây Ninh
Người hỏi : Cá nhân     Số điện thoại: 0905399577     Email:      Địa chỉ:
Ngày hỏi: 02/02/2021 - 07 Giờ 14 phút     Ngày chuyển: 03/02/2021 - 08 Giờ 33 phút

Nội dung câu hỏi:

Kính gửi:

              - UBND thành phố Tây Ninh;

              - Phòng Quản lý đô thị thành phố Tây Ninh.

Tôi là người dân đang sinh sống tại Hẻm 4 Đường Trần Hưng Đạo, KP1, P1, thành phố Tây Ninh. 

Hiện tại con hẻm bê tông hóa này trước kia do người dân tự góp tiền làm. Tuy nhiên, hiện tại nó đã hư hỏng và không có đường thoát nước nên rất dơ trong quá trình đi lại và sinh hoạt thường ngày.

Chúng tôi muốn hỏi:

- Điều kiện để được thực hiện bê tông hóa hẻm này.

- Thứ hai người dân có phải cùng góp tiền hay không (nếu có thì tỷ lệ như thế nào)?

Trân trọng./.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND Thành Phố Tây Ninh     
Thời gian trả lời: 05/02/2021 - 17 Giờ 02 phút
Đánh giá câu trả lời:     6 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

UBND Thành phố ghi nhận, cảm ơn ý kiến phản ánh của bạn.

UBND Thành phố đã chỉ đạo Phòng Quản lý đô thị Thành phố đã tiến hành khảo sát hiện trạng tuyến hẻm 4 đường Trần Hưng Đạo, KP1, Phường 1 hiện đã xuống cấp, hư hỏng nặng tại phần cuối hẻm, hẻm không có hệ thống thoát nước.

UBND Thành phố chỉ đạo các cơ quan, đơn vị liên quan tham mưu đưa công trình trên vào danh mục các công trình cần phải thực hiện sửa chữa trong năm 2021.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Điều kiện để được làm bê tông hóa con hẻm trong thành phố Tây Ninh
 Nội dung câu hỏi:

Kính gửi:

              - UBND thành phố Tây Ninh;

              - Phòng Quản lý đô thị thành phố Tây Ninh.

Tôi là người dân đang sinh sống tại Hẻm 4 Đường Trần Hưng Đạo, KP1, P1, thành phố Tây Ninh. 

Hiện tại con hẻm bê tông hóa này trước kia do người dân tự góp tiền làm. Tuy nhiên, hiện tại nó đã hư hỏng và không có đường thoát nước nên rất dơ trong quá trình đi lại và sinh hoạt thường ngày.

Chúng tôi muốn hỏi:

- Điều kiện để được thực hiện bê tông hóa hẻm này.

- Thứ hai người dân có phải cùng góp tiền hay không (nếu có thì tỷ lệ như thế nào)?

Trân trọng./.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Kính gửi:

              - UBND thành phố Tây Ninh;

              - Phòng Quản lý đô thị thành phố Tây Ninh.

Tôi là người dân đang sinh sống tại Hẻm 4 Đường Trần Hưng Đạo, KP1, P1, thành phố Tây Ninh. 

Hiện tại con hẻm bê tông hóa này trước kia do người dân tự góp tiền làm. Tuy nhiên, hiện tại nó đã hư hỏng và không có đường thoát nước nên rất dơ trong quá trình đi lại và sinh hoạt thường ngày.

Chúng tôi muốn hỏi:

- Điều kiện để được thực hiện bê tông hóa hẻm này.

- Thứ hai người dân có phải cùng góp tiền hay không (nếu có thì tỷ lệ như thế nào)?

Trân trọng./.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: