(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Đường thoát nước trên các tuyến đường của khu phố Lộc Khê, phường Gia Lộc, thị xã Trảng Bàng, tỉnh Tây Ninh
Người hỏi : Công Dân     Số điện thoại: 0911465152     Email:      Địa chỉ: khu phố Lộc Khê, phường Gia Lộc, thị xã Trảng Bàng, tỉnh Tây Ninh
Ngày hỏi: 30/01/2021 - 22 Giờ 29 phút     Ngày chuyển: 01/02/2021 - 08 Giờ 32 phút

Nội dung câu hỏi:

Gửi quý cơ quan!

Tôi là công dân sống tại khu phố Lộc Khê, phường Gia Lộc, thị xã Trảng Bàng, tỉnh Tây Ninh.

Trên tuyến đường từ tỉnh lộ 19 (tên địa phương hay gọi là ngã 4 Bà Biên) vào văn phòng khu phố Lộc Khê, đã được tô đỏ như hình, đường thoát nước đã bị một số hộ dân chặn lại, không cho thoát đi. Như vậy, quý cơ quan cho tôi được phép hỏi có đúng không? 

Mong quý cơ quan hỗ trợ.

Tôi chân thành cám ơn!

Trân trọng.


Đính kèmFile đính kèm
Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND thị xã Trảng Bàng     
Thời gian trả lời: 09/02/2021 - 14 Giờ 07 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:
Chào Ông/Bà!
Ủy ban nhân dân thị xã Trảng Bàng đã nhận được câu hỏi của Ông/Bà và trả lời ông bà như sau:
Qua kiểm tra bản đồ địa chính và thực tế đối với hình vẽ (ảnh vệ tinh) của cử tri Khu phố Lộc Khê thì cặp theo tuyến đường Hương lộ 2 từ Đường Tỉnh Lộ 782 (TL 19) đến đường Hương Lộ 2 (ngã 3 Lò Mì) không có mương thoát nước mà chỉ có tuyến kinh tưới nội đồng N 20-14-7 đoạn từ kênh N 20-14 đến nhà ông Lắm rồi xuống cánh đồng Trảng Le. Đây là tuyến kênh do Xí nghiệp Thuỷ lợi quản lý, nếu có cá nhân hay hộ gia đình nào ngăn lại là không đúng và sẽ bị xử lý theo quy định của pháp luật.
Trân trọng!

Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Đường thoát nước trên các tuyến đường của khu phố Lộc Khê, phường Gia Lộc, thị xã Trảng Bàng, tỉnh Tây Ninh
 Nội dung câu hỏi:

Gửi quý cơ quan!

Tôi là công dân sống tại khu phố Lộc Khê, phường Gia Lộc, thị xã Trảng Bàng, tỉnh Tây Ninh.

Trên tuyến đường từ tỉnh lộ 19 (tên địa phương hay gọi là ngã 4 Bà Biên) vào văn phòng khu phố Lộc Khê, đã được tô đỏ như hình, đường thoát nước đã bị một số hộ dân chặn lại, không cho thoát đi. Như vậy, quý cơ quan cho tôi được phép hỏi có đúng không? 

Mong quý cơ quan hỗ trợ.

Tôi chân thành cám ơn!

Trân trọng.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Gửi quý cơ quan!

Tôi là công dân sống tại khu phố Lộc Khê, phường Gia Lộc, thị xã Trảng Bàng, tỉnh Tây Ninh.

Trên tuyến đường từ tỉnh lộ 19 (tên địa phương hay gọi là ngã 4 Bà Biên) vào văn phòng khu phố Lộc Khê, đã được tô đỏ như hình, đường thoát nước đã bị một số hộ dân chặn lại, không cho thoát đi. Như vậy, quý cơ quan cho tôi được phép hỏi có đúng không? 

Mong quý cơ quan hỗ trợ.

Tôi chân thành cám ơn!

Trân trọng.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: