(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Gửi UBND tỉnh Tây Ninh
Người hỏi : Nguyễn Thanh Duy     Số điện thoại: 0888252892     Email: nguyenthanhduy2892@gmail.com     Địa chỉ: Gò dầu Tây Ninh
Ngày hỏi: 08/01/2021 - 18 Giờ 39 phút     Ngày chuyển: 11/01/2021 - 07 Giờ 27 phút

Nội dung câu hỏi: Cho hỏi.sân vận động huyện gò dầu toạ lạc tại ấp đá hàng xã hiệp thạnh huyện gò dầu với kinh phí là bao nhiêu ???sao không có hệ thống thoát nước và tưới nước khi cỏ mới được trồng và nay là mùa khô Giả lại mặt sân thua sân ấp.sân xã.kinhmong UBND tỉnh giải đáp thắc mắc dùm xin cảm ơn
Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Gò Dầu     
Thời gian trả lời: 11/01/2021 - 08 Giờ 13 phút
Đánh giá câu trả lời:     3 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

          UBND huyện Gò Dầu đã nhận được nội dung câu hỏi của ông (bà).

          Hiện tại câu hỏi của ông (bà) đã được UBND huyện chuyển đến cơ quan chuyên môn huyện kiểm tra, giải quyết. Khi nào có đủ cơ sở để trả lời, UBND huyện sẽ thông tin, trả lời trên Cổng hỏi đáp trực tuyến để ông (bà) được biết.

          Trân trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Gửi UBND tỉnh Tây Ninh
 Nội dung câu hỏi: Cho hỏi.sân vận động huyện gò dầu toạ lạc tại ấp đá hàng xã hiệp thạnh huyện gò dầu với kinh phí là bao nhiêu ???sao không có hệ thống thoát nước và tưới nước khi cỏ mới được trồng và nay là mùa khô Giả lại mặt sân thua sân ấp.sân xã.kinhmong UBND tỉnh giải đáp thắc mắc dùm xin cảm ơn
 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi: Cho hỏi.sân vận động huyện gò dầu toạ lạc tại ấp đá hàng xã hiệp thạnh huyện gò dầu với kinh phí là bao nhiêu ???sao không có hệ thống thoát nước và tưới nước khi cỏ mới được trồng và nay là mùa khô Giả lại mặt sân thua sân ấp.sân xã.kinhmong UBND tỉnh giải đáp thắc mắc dùm xin cảm ơn
Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: