(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Thủ tục hành chính
Người hỏi : Nguyễn Thanh Duy     Số điện thoại: 0888252892     Email: Nguyennhanhduy2892@ gmail.com     Địa chỉ: Gò dầu Tây Ninh
Ngày hỏi: 05/01/2021 - 08 Giờ 06 phút     Ngày chuyển: 05/01/2021 - 09 Giờ 40 phút

Nội dung câu hỏi: Gò dầu có làm chứng minh nhân dân loại chíp chưa vậy.???? Xin cảm ơn
Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Gò Dầu     
Thời gian trả lời: 06/01/2021 - 15 Giờ 44 phút
Đánh giá câu trả lời:     2 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

- Qua câu hỏi của Ông Nguyễn Thanh Duy ,  UBND huyện đã chuyển câu hỏi của Ông, bà cho Công an huyện Gò Dầu trả lời Ông bà như sau:

- Theo Thông báo của Công an huyện Gò Dầu thì từ ngày 4/1/2021 Công an huyện xã tiến hành cấp chứng minh nhân dân có gắn chíp tại bộ bộ phận tiếp nhận và trả kết quả huyện. Do thiết bị thực hiện cấp chứng minh nhân gắn chíp chưa về kịp nên khi nào có thiết bị Công an huyện sẽ thông báo cho Ông bà sau.

Trân trong./.

 


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Thủ tục hành chính
 Nội dung câu hỏi: Gò dầu có làm chứng minh nhân dân loại chíp chưa vậy.???? Xin cảm ơn
 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi: Gò dầu có làm chứng minh nhân dân loại chíp chưa vậy.???? Xin cảm ơn
Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: