(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Ý kiến nguyện vọng.
Người hỏi : Ngọc     Số điện thoại: 0973153115     Email: Ngocxinhdep10011994@gmail.com     Địa chỉ: Tân châu Tây Ninh
Ngày hỏi: 15/11/2020 - 15 Giờ 20 phút     Ngày chuyển: 16/11/2020 - 08 Giờ 11 phút

Nội dung câu hỏi: Em muốn hỏi con đường đất đỏ thuộc tổ 3 ấp Thạnh phú xã Tân hiệp huyện Tân châu ( đường đất đỏ ngoài công ty cao su Tân Biên đã xuống cấp nó trổ đá đỏ lên rất to làm người dân chạy xe rất khó khăn người già thì bị té rất khó chạy có thể làm lại đường bê tông được ko ạ Nhưng xe máy phương tiện di chuyển trên đường do đường dằn nên nhìu xe bị hư theo
Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Tân Châu     (Đã được chỉnh sửa)
Thời gian trả lời: 23/11/2020 - 08 Giờ 42 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

 

Ủy ban nhân dân huyện trả lời câu hỏi của công dân như sau:

Ủy ban nhân dân huyện chỉ đạo Phòng Kinh tế và Hạ tầng kiểm tra, xác minh nội dung phản ánh của công dân. Qua kiểm tra tuyến đường là đường sỏi đỏ thi công đã lâu, mặt đường 5m, không còn bằng phẳng, bị nhấp nhô.

Ủy ban nhân dân huyện giao chủ trương cho Phòng Kinh tế và Hạ tầng lu lại toàn tuyến đường bằng xe rung 30 tấn. Tuy nhiên kinh phí thực hiện dự toán vào năm 2021 và tiếp tục thực hiện các hạng mục tiếp theo đến giai đoạn xã Tân Hiệp thực hiện giao thông nông thôn mới.

Ủy ban nhân dân huyện Tân Châu trả lời nội dung câu hỏi cho công dân được biết./.

 


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Ý kiến nguyện vọng.
 Nội dung câu hỏi: Em muốn hỏi con đường đất đỏ thuộc tổ 3 ấp Thạnh phú xã Tân hiệp huyện Tân châu ( đường đất đỏ ngoài công ty cao su Tân Biên đã xuống cấp nó trổ đá đỏ lên rất to làm người dân chạy xe rất khó khăn người già thì bị té rất khó chạy có thể làm lại đường bê tông được ko ạ Nhưng xe máy phương tiện di chuyển trên đường do đường dằn nên nhìu xe bị hư theo
 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi: Em muốn hỏi con đường đất đỏ thuộc tổ 3 ấp Thạnh phú xã Tân hiệp huyện Tân châu ( đường đất đỏ ngoài công ty cao su Tân Biên đã xuống cấp nó trổ đá đỏ lên rất to làm người dân chạy xe rất khó khăn người già thì bị té rất khó chạy có thể làm lại đường bê tông được ko ạ Nhưng xe máy phương tiện di chuyển trên đường do đường dằn nên nhìu xe bị hư theo
Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: