(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Hỏi về cấp hộ chiếu
Người hỏi : Cá nhân      Số điện thoại: 0388750692     Email: ngoan19921106@gmail.com     Địa chỉ: Ấp 3 xã Bàu Đồn huyện Gò Dầu tỉnh Tây Ninh
Ngày hỏi: 14/07/2020 - 19 Giờ 57 phút     Ngày chuyển: 15/07/2020 - 09 Giờ 26 phút

Nội dung câu hỏi: Cho em hỏi mình muốn xin cấp hộ chiếu thì ph ải thực hiện thủ tục như thế nào và nộp về đâu ạ. Em cảm ơn
Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Công an Tỉnh     
Thời gian trả lời: 17/11/2020 - 13 Giờ 30 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Quý Anh, Chị vui lòng truy cập đường dẫn dưới đây để có đầy đủ thông tin, hướng dẫn

http://bocongan.gov.vn/thu-tuc-hanh-chinh/quan-ly-xuat-nhap-canh/cap-ho-chieu-pho-thong-701.html


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Hỏi về cấp hộ chiếu
 Nội dung câu hỏi: Cho em hỏi mình muốn xin cấp hộ chiếu thì ph ải thực hiện thủ tục như thế nào và nộp về đâu ạ. Em cảm ơn
 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi: Cho em hỏi mình muốn xin cấp hộ chiếu thì ph ải thực hiện thủ tục như thế nào và nộp về đâu ạ. Em cảm ơn
Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: