(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: gây mất trật tự
Người hỏi : người dân     Số điện thoại: 02763616000     Email:      Địa chỉ: bến cầu
Ngày hỏi: 02/05/2020 - 20 Giờ 31 phút     Ngày chuyển: 04/05/2020 - 08 Giờ 13 phút

Nội dung câu hỏi:

kính gửi: ubnd huyện Bến cầu

                ubnd xã tiên thuận

hiện nay quán cafe kim ngân ở ấp b xã tiên thuận  huyện bến cầu( đối diện cty nước khoáng mai linh)có nhiều thanh niên tụ tập chạy xe tốc độ cao chở 3-4 không đội mũ bảo hiểm gây mất trật tư và nguy hiểm đề nghị cơ quan chức năng xử lý tình trạng trên


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Bến Cầu     
Thời gian trả lời: 08/05/2020 - 09 Giờ 32 phút
Đánh giá câu trả lời:     1 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

File đính kèm


Đính kèmFile đính kèm

Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: gây mất trật tự
 Nội dung câu hỏi:

kính gửi: ubnd huyện Bến cầu

                ubnd xã tiên thuận

hiện nay quán cafe kim ngân ở ấp b xã tiên thuận  huyện bến cầu( đối diện cty nước khoáng mai linh)có nhiều thanh niên tụ tập chạy xe tốc độ cao chở 3-4 không đội mũ bảo hiểm gây mất trật tư và nguy hiểm đề nghị cơ quan chức năng xử lý tình trạng trên

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

kính gửi: ubnd huyện Bến cầu

                ubnd xã tiên thuận

hiện nay quán cafe kim ngân ở ấp b xã tiên thuận  huyện bến cầu( đối diện cty nước khoáng mai linh)có nhiều thanh niên tụ tập chạy xe tốc độ cao chở 3-4 không đội mũ bảo hiểm gây mất trật tư và nguy hiểm đề nghị cơ quan chức năng xử lý tình trạng trên

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: