(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Giá trị của chứng chỉ tốt nghiệp tạm thời
Người hỏi : Nguyễn Thanh Quang     Số điện thoại:      Email: changtraicodon25@gmail.com     Địa chỉ: Long Yên, Long Thành Nam, Hoà Thành, Tây Ninh
Ngày hỏi: 25/08/2013 - 12 Giờ 58 phút     Ngày chuyển: 26/08/2013 - 07 Giờ 57 phút

Nội dung câu hỏi:

Em xin hỏi: Em đã có bản chính của các loại văn bằng, chứng chỉ như: Bằng tốt nghiệp Trung cấp chuyên ngành Y sĩ, Chứng chỉ Tin học, Bằng tốt nghiệp THPT, nhưng em chỉ có giấy chứng nhận tốt nghiệp Chứng chỉ Tiếng Anh tạm thời (giá trị đến hết tháng9/2013), Vì đang chờ thời gian cấp bản chính chứng chỉ (trong tháng 9/2013). Vậy em có được phép nộp hồ sơ để xin xét tuyển viên chức Y tế trường học không? em xin chân thành cảm ơn.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Giáo dục và Đào tạo     
Thời gian trả lời: 17/09/2013 - 21 Giờ 12 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Sở GDĐT xin trả lời:

Em liên hệ Phòng TCCB Sở để biết thêm chi tiết. Hiện đã công bố danh sách xét tuyển xong năm 2013.

Trân trọng./.

Thanh Việt - CNTT


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Giá trị của chứng chỉ tốt nghiệp tạm thời
 Nội dung câu hỏi:

Em xin hỏi: Em đã có bản chính của các loại văn bằng, chứng chỉ như: Bằng tốt nghiệp Trung cấp chuyên ngành Y sĩ, Chứng chỉ Tin học, Bằng tốt nghiệp THPT, nhưng em chỉ có giấy chứng nhận tốt nghiệp Chứng chỉ Tiếng Anh tạm thời (giá trị đến hết tháng9/2013), Vì đang chờ thời gian cấp bản chính chứng chỉ (trong tháng 9/2013). Vậy em có được phép nộp hồ sơ để xin xét tuyển viên chức Y tế trường học không? em xin chân thành cảm ơn.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Em xin hỏi: Em đã có bản chính của các loại văn bằng, chứng chỉ như: Bằng tốt nghiệp Trung cấp chuyên ngành Y sĩ, Chứng chỉ Tin học, Bằng tốt nghiệp THPT, nhưng em chỉ có giấy chứng nhận tốt nghiệp Chứng chỉ Tiếng Anh tạm thời (giá trị đến hết tháng9/2013), Vì đang chờ thời gian cấp bản chính chứng chỉ (trong tháng 9/2013). Vậy em có được phép nộp hồ sơ để xin xét tuyển viên chức Y tế trường học không? em xin chân thành cảm ơn.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: