(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: kết quả tuyển dụng giáo viên
Người hỏi : cao thanh trúc     Số điện thoại: 0398385188     Email:      Địa chỉ: hẽm 59, sn 55, kp2, phường 3, tp tây ninh, tây ninh
Ngày hỏi: 09/01/2020 - 20 Giờ 59 phút     Ngày chuyển: 10/01/2020 - 08 Giờ 54 phút

Nội dung câu hỏi:
Kính gửi các cấp lãnh đạo.
Tôi tên Cao Thanh Trúc, sinh năm 1/1/1994.
Vừa qua ngày 5/11/2019, tôi có tham gia kì thi tuyển dụng giáo viên cho năm học 2019-2020 của PGD Hoà Thành. Tôi dự thi giáo viên Ngữ Văn và nguyện vọng về trường THCS Trường Tây.
Ngày 15/11/2019 tôi xem được điểm thi của tôi tại phòng giáo dục là 78 điểm. 
Vì vừa qua bạn tôi cũng thi tuyển của các PGD khác và bạn tôi cũng đã nhận quyết định tuyển dụng.
Hôm nay tôi kính mong các cấp lãnh đạo thông tin giúp tôi về thời gian chốt danh sách trúng tuyển cho năm học 2019-2020.
Trong lúc chờ đợi, tôi xin chân thành cảm ơn.
Trân trọng.

Đính kèmFile đính kèm
Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND thị xã Hòa Thành     
Thời gian trả lời: 18/01/2020 - 16 Giờ 19 phút
Đánh giá câu trả lời:     1 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Ghi nhận ý kiến này. UBND huyện đã chỉ đạo Phòng Giáo dục và Đào tạo phối hợp với Phòng Nội vụ tổng hợp kết quả, tham mưu UBND huyện ban hành Quyết định tuyển dụng đúng theo quy định và công khai khai trong thời gian sớm nhất. Đề nghị Chị Trúc có thể liên hệ với Phòng Giáo dục và Đào tạo để biết thêm thông tin. 


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: kết quả tuyển dụng giáo viên
 Nội dung câu hỏi:
Kính gửi các cấp lãnh đạo.
Tôi tên Cao Thanh Trúc, sinh năm 1/1/1994.
Vừa qua ngày 5/11/2019, tôi có tham gia kì thi tuyển dụng giáo viên cho năm học 2019-2020 của PGD Hoà Thành. Tôi dự thi giáo viên Ngữ Văn và nguyện vọng về trường THCS Trường Tây.
Ngày 15/11/2019 tôi xem được điểm thi của tôi tại phòng giáo dục là 78 điểm. 
Vì vừa qua bạn tôi cũng thi tuyển của các PGD khác và bạn tôi cũng đã nhận quyết định tuyển dụng.
Hôm nay tôi kính mong các cấp lãnh đạo thông tin giúp tôi về thời gian chốt danh sách trúng tuyển cho năm học 2019-2020.
Trong lúc chờ đợi, tôi xin chân thành cảm ơn.
Trân trọng.
 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:
Kính gửi các cấp lãnh đạo.
Tôi tên Cao Thanh Trúc, sinh năm 1/1/1994.
Vừa qua ngày 5/11/2019, tôi có tham gia kì thi tuyển dụng giáo viên cho năm học 2019-2020 của PGD Hoà Thành. Tôi dự thi giáo viên Ngữ Văn và nguyện vọng về trường THCS Trường Tây.
Ngày 15/11/2019 tôi xem được điểm thi của tôi tại phòng giáo dục là 78 điểm. 
Vì vừa qua bạn tôi cũng thi tuyển của các PGD khác và bạn tôi cũng đã nhận quyết định tuyển dụng.
Hôm nay tôi kính mong các cấp lãnh đạo thông tin giúp tôi về thời gian chốt danh sách trúng tuyển cho năm học 2019-2020.
Trong lúc chờ đợi, tôi xin chân thành cảm ơn.
Trân trọng.
Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: