(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Tuyển chọn công chức cấp xã năm 2013
Người hỏi : Võ Thị Thu Trang     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ:
Ngày hỏi: 15/07/2013 - 16 Giờ 27 phút     Ngày chuyển: 15/07/2013 - 17 Giờ 09 phút
Nội dung câu hỏi:

Rất cảm ơn thư trả lời từ phía Sở nội vụ. Em muốn biết thêm thông tin là khi nào sẽ tổ chức phát hành hồ sơ và nếu muốn theo dõi chi tiết thông tin tuyển dụng thì sẽ xem ở đâu. Cũng như là nhu cầu tuyển dụng của các phường xã khi nào sẽ có.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 25/07/2013 - 10 Giờ 38 phút
Đánh giá câu trả lời:     1 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

Năm 2013, tỉnh Tây Ninh dự kiến tổ chức một đợt thi tuyển dụng công chức, thời gian phát hàn hồ sơ thi tuyển khoảng tháng 9/2013. Mọi thông tin chi tiết về tuyển dụng đề nghị xem lại tại Website WWW.sonoivu.tayninh.gov.vn hoặc điện thoại trực tiếp 066.3824386, 0663822414.

Nhu cầu thi tuyển công chức các xã, phường, thị trấn hiện nay thuộc thẩm quyền của Ủy ban nhân dân cấp huyện, đề nghị bạn liên hệ Phòn Nội vụ thuộc Ủy ban nhân dân cấp huyện để biết thêm thông tin.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Tuyển chọn công chức cấp xã năm 2013
 Nội dung câu hỏi:

Rất cảm ơn thư trả lời từ phía Sở nội vụ. Em muốn biết thêm thông tin là khi nào sẽ tổ chức phát hành hồ sơ và nếu muốn theo dõi chi tiết thông tin tuyển dụng thì sẽ xem ở đâu. Cũng như là nhu cầu tuyển dụng của các phường xã khi nào sẽ có.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Rất cảm ơn thư trả lời từ phía Sở nội vụ. Em muốn biết thêm thông tin là khi nào sẽ tổ chức phát hành hồ sơ và nếu muốn theo dõi chi tiết thông tin tuyển dụng thì sẽ xem ở đâu. Cũng như là nhu cầu tuyển dụng của các phường xã khi nào sẽ có.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: