(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Hệ thống nộp hồ sơ online bị lỗi đính kèm
Người hỏi : CTY CP TGDD     Số điện thoại: 0916298485     Email:      Địa chỉ:
Ngày hỏi: 06/07/2019 - 15 Giờ 52 phút     Ngày chuyển: 08/07/2019 - 08 Giờ 04 phút

Nội dung câu hỏi:

Em nộp thông báo thực hiện khuyến mãi nhưng tập tin bị lỗi bị trống.Nhưng ko sửa lại và đính kèm lại được do nút đính kèm bị mất.Em có thể liên hệ ai để xử lý


Đính kèmFile đính kèm
Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Thông tin và Truyền thông     
Thời gian trả lời: 17/07/2019 - 15 Giờ 07 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Trước tiên Sở Thông tin và Truyền thông chân thành cảm ơn phản ánh của bạn.

Sau khi tiếp nhận thông tin, Sở Thông tin và Truyền thông đã phối hợp với đơn vị triển khai phần mềm kiểm tra và xử lý, đến thời điểm hiện tại hệ thống đã hoạt động ổn định, nhờ bạn kiểm tra lại

Một lần nữa, Sở Thông tin và Truyền thông Tây Ninh xin chân thành cảm ơn bạn đã phản ánh thông tin đến chúng tôi


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Hệ thống nộp hồ sơ online bị lỗi đính kèm
 Nội dung câu hỏi:

Em nộp thông báo thực hiện khuyến mãi nhưng tập tin bị lỗi bị trống.Nhưng ko sửa lại và đính kèm lại được do nút đính kèm bị mất.Em có thể liên hệ ai để xử lý

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Em nộp thông báo thực hiện khuyến mãi nhưng tập tin bị lỗi bị trống.Nhưng ko sửa lại và đính kèm lại được do nút đính kèm bị mất.Em có thể liên hệ ai để xử lý

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: