(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Thi công ,xe tải chở cát không giữ vệ sinh mặt đường.
Người hỏi : cá nhân     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ:
Ngày hỏi: 29/06/2019 - 12 Giờ 44 phút     Ngày chuyển: 01/07/2019 - 08 Giờ 12 phút

Nội dung câu hỏi:

Thân chào cơ quan chức năng,

hiện tại gia đình tôi đang sinh sống tại đường CMT8 , khu vực nhà thầu điện lực đang xây dưng gần BV Lê ngọc tùng.

Thường xuyên các xe chở cát đất vào công trình, khi ra đường không che chắn ,vệ sinh , gây hiện tượng cát bụi rất nhiều.

Mỗi lần gió lớn, lượng cát đất từ công trình bay lên rất ảnh hưởng đến người dân xung quanh.

Tôi mong cơ quan chức năng yêu cầu nhà thầu xây dựng, mỗi ngày phải vệ sinh đường xá sạch sẽ , tránh tình trạng xe vừa chạy phía trước , bụi bặm bay mịnh mùng phía sau. Gây mất vẻ mỹ quan đô thị.

Tôi xin cám ơn


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND Thành Phố Tây Ninh     
Thời gian trả lời: 03/07/2019 - 08 Giờ 42 phút
Đánh giá câu trả lời:     1 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

UBND Thành phố ghi nhận và cảm ơn ý kiến phản ánh của bạn, đã chỉ đạo phòng QLĐT phối hợp cùng Thanh tra giao thông tiến hành xử lý vụ việc.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Thi công ,xe tải chở cát không giữ vệ sinh mặt đường.
 Nội dung câu hỏi:

Thân chào cơ quan chức năng,

hiện tại gia đình tôi đang sinh sống tại đường CMT8 , khu vực nhà thầu điện lực đang xây dưng gần BV Lê ngọc tùng.

Thường xuyên các xe chở cát đất vào công trình, khi ra đường không che chắn ,vệ sinh , gây hiện tượng cát bụi rất nhiều.

Mỗi lần gió lớn, lượng cát đất từ công trình bay lên rất ảnh hưởng đến người dân xung quanh.

Tôi mong cơ quan chức năng yêu cầu nhà thầu xây dựng, mỗi ngày phải vệ sinh đường xá sạch sẽ , tránh tình trạng xe vừa chạy phía trước , bụi bặm bay mịnh mùng phía sau. Gây mất vẻ mỹ quan đô thị.

Tôi xin cám ơn

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Thân chào cơ quan chức năng,

hiện tại gia đình tôi đang sinh sống tại đường CMT8 , khu vực nhà thầu điện lực đang xây dưng gần BV Lê ngọc tùng.

Thường xuyên các xe chở cát đất vào công trình, khi ra đường không che chắn ,vệ sinh , gây hiện tượng cát bụi rất nhiều.

Mỗi lần gió lớn, lượng cát đất từ công trình bay lên rất ảnh hưởng đến người dân xung quanh.

Tôi mong cơ quan chức năng yêu cầu nhà thầu xây dựng, mỗi ngày phải vệ sinh đường xá sạch sẽ , tránh tình trạng xe vừa chạy phía trước , bụi bặm bay mịnh mùng phía sau. Gây mất vẻ mỹ quan đô thị.

Tôi xin cám ơn

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: