(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Tình hình tại hẽm 74 Hùng Vương
Người hỏi : cá nhân     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ:
Ngày hỏi: 16/06/2019 - 12 Giờ 53 phút     Ngày chuyển: 17/06/2019 - 08 Giờ 36 phút

Nội dung câu hỏi:

KÍnh gửi : UBND THị Trấn Hòa Thành

chúng tôi là người dân ở KP2 bức xúc chuyện như sau:

1. Tại đầu hẽm 74 Hùng Vương có 1 căn nhà làm hàng rào lấn chiếm ra lộ giới nhiều năm mà ko ai nói, nhìn rất phản cảm và gây cản trở giao thông, đề nghị cấp trên giải tỏa dùm cho người dân nhờ

2. Quán cafe Blue mỗi tối chơi nhạc sống rùm beng ko ai ngủ dc, quán nhạc thì phải chấp hành quy định về trật tự xã hội, phải có cách âm riêng biệt, có lúc hát âm thanh chát chúa cả xóm cùng nghe, rất mong cấp trên chấn chỉnh


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Hòa Thành     
Thời gian trả lời: 24/06/2019 - 09 Giờ 17 phút
Đánh giá câu trả lời:     1 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

UBND huyện hoan nghênh ý kiến phản ảnh của người dân; ghi nhận vấn đề này, UBND huyện chỉ đạo UBND thị trấn Hòa Thành tăng cường kiểm tra, xử lý nghiêm theo quy định.

 


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Tình hình tại hẽm 74 Hùng Vương
 Nội dung câu hỏi:

KÍnh gửi : UBND THị Trấn Hòa Thành

chúng tôi là người dân ở KP2 bức xúc chuyện như sau:

1. Tại đầu hẽm 74 Hùng Vương có 1 căn nhà làm hàng rào lấn chiếm ra lộ giới nhiều năm mà ko ai nói, nhìn rất phản cảm và gây cản trở giao thông, đề nghị cấp trên giải tỏa dùm cho người dân nhờ

2. Quán cafe Blue mỗi tối chơi nhạc sống rùm beng ko ai ngủ dc, quán nhạc thì phải chấp hành quy định về trật tự xã hội, phải có cách âm riêng biệt, có lúc hát âm thanh chát chúa cả xóm cùng nghe, rất mong cấp trên chấn chỉnh

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

KÍnh gửi : UBND THị Trấn Hòa Thành

chúng tôi là người dân ở KP2 bức xúc chuyện như sau:

1. Tại đầu hẽm 74 Hùng Vương có 1 căn nhà làm hàng rào lấn chiếm ra lộ giới nhiều năm mà ko ai nói, nhìn rất phản cảm và gây cản trở giao thông, đề nghị cấp trên giải tỏa dùm cho người dân nhờ

2. Quán cafe Blue mỗi tối chơi nhạc sống rùm beng ko ai ngủ dc, quán nhạc thì phải chấp hành quy định về trật tự xã hội, phải có cách âm riêng biệt, có lúc hát âm thanh chát chúa cả xóm cùng nghe, rất mong cấp trên chấn chỉnh

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: