(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Chế độ ăn của học trò trường mầm non Rạng Đông, Hòa Thành
Người hỏi : cá nhân     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ:
Ngày hỏi: 17/05/2019 - 05 Giờ 29 phút     Ngày chuyển: 17/05/2019 - 09 Giờ 26 phút

Nội dung câu hỏi:

Kính gởi Ban lãnh đạo: Tôi là Phụ huynh của Trường Mầm non Rạng Đông, tôi thắc mắc là 1 trường lớn như vậy mà lại mập mờ trong thực đơn của trẻ hàng ngày. Cụ thể như sau:

- Lúc nào bảng công khai tiền chợ của trường cũng không cập nhật đúng ngày. Tôi xem thì chỉ có ngày 3/4 trong khi nay đã là tháng 5

 -Thực đơn đã lên trước vậy khi thực hiện thì lại tự ý thay đổi. ví dụ trng tuần này có ngày con tôi không được ăn sữa chua. Và hôm qua thì không cho con tôi ăn xế mà lại cho uống nước ngọt ( con tôi kể)

- Còn việc cho trẻ uống sữa, ăn Bánh mì vào thứ tư hàng tuần, cho tôi hỏi sữa đó là sữa gì? có đảm bảo chất lượng không? chứ con tôi thường xuyên bị tiêu chảy khi ngày hôm đó uống sữa của trường, và nhiều bé khác cũng bị giống con tôi.

Tóm lại, cho tôi hỏi là chất lượng bửa ăn của trẻ tại trường mầm non Rạng Đông thật sự có đảm bảo chất lượng và số lượng theo đúng tiền của phu huynh đóng vào cho con em mình hay chưa?


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Hòa Thành     
Thời gian trả lời: 17/05/2019 - 12 Giờ 05 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Ghi nhận ý kiến này. UBND huyện giao Phòng Giáo dục và Đào tạo kiểm tra, chấn chỉnh. Mặt khác, đề nghị Phụ huynh học sinh phản ảnh trực tiếp với Hiệu trưởng để trao đổi, giải thích và góp ý cụ thể để nhà trường khắc phục nhằm đảm bảo quyền lợi cho phụ huynh và học sinh.

 


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Chế độ ăn của học trò trường mầm non Rạng Đông, Hòa Thành
 Nội dung câu hỏi:

Kính gởi Ban lãnh đạo: Tôi là Phụ huynh của Trường Mầm non Rạng Đông, tôi thắc mắc là 1 trường lớn như vậy mà lại mập mờ trong thực đơn của trẻ hàng ngày. Cụ thể như sau:

- Lúc nào bảng công khai tiền chợ của trường cũng không cập nhật đúng ngày. Tôi xem thì chỉ có ngày 3/4 trong khi nay đã là tháng 5

 -Thực đơn đã lên trước vậy khi thực hiện thì lại tự ý thay đổi. ví dụ trng tuần này có ngày con tôi không được ăn sữa chua. Và hôm qua thì không cho con tôi ăn xế mà lại cho uống nước ngọt ( con tôi kể)

- Còn việc cho trẻ uống sữa, ăn Bánh mì vào thứ tư hàng tuần, cho tôi hỏi sữa đó là sữa gì? có đảm bảo chất lượng không? chứ con tôi thường xuyên bị tiêu chảy khi ngày hôm đó uống sữa của trường, và nhiều bé khác cũng bị giống con tôi.

Tóm lại, cho tôi hỏi là chất lượng bửa ăn của trẻ tại trường mầm non Rạng Đông thật sự có đảm bảo chất lượng và số lượng theo đúng tiền của phu huynh đóng vào cho con em mình hay chưa?

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Kính gởi Ban lãnh đạo: Tôi là Phụ huynh của Trường Mầm non Rạng Đông, tôi thắc mắc là 1 trường lớn như vậy mà lại mập mờ trong thực đơn của trẻ hàng ngày. Cụ thể như sau:

- Lúc nào bảng công khai tiền chợ của trường cũng không cập nhật đúng ngày. Tôi xem thì chỉ có ngày 3/4 trong khi nay đã là tháng 5

 -Thực đơn đã lên trước vậy khi thực hiện thì lại tự ý thay đổi. ví dụ trng tuần này có ngày con tôi không được ăn sữa chua. Và hôm qua thì không cho con tôi ăn xế mà lại cho uống nước ngọt ( con tôi kể)

- Còn việc cho trẻ uống sữa, ăn Bánh mì vào thứ tư hàng tuần, cho tôi hỏi sữa đó là sữa gì? có đảm bảo chất lượng không? chứ con tôi thường xuyên bị tiêu chảy khi ngày hôm đó uống sữa của trường, và nhiều bé khác cũng bị giống con tôi.

Tóm lại, cho tôi hỏi là chất lượng bửa ăn của trẻ tại trường mầm non Rạng Đông thật sự có đảm bảo chất lượng và số lượng theo đúng tiền của phu huynh đóng vào cho con em mình hay chưa?

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: