(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: văn phòng ubnd tỉnh
Người hỏi : cá nhân     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ:
Ngày hỏi: 10/04/2018 - 20 Giờ 26 phút     Ngày chuyển: 11/04/2018 - 08 Giờ 59 phút

Nội dung câu hỏi:

xin cho hỏi văn phòng ubnd tỉnh có kế hoạch đi kiểm tra cchc tại bộ phận một cửa các cấp chưa, vì sao đến nay không thấy văn phòng ubnd tỉnh tham gia kiểm tra ở cơ sở.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Ủy ban nhân dân Tỉnh     
Thời gian trả lời: 11/04/2018 - 09 Giờ 11 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Xin chào, cám ơn bạn đã đặt câu hỏi.

Trả lời câu hỏi của bạn: Hiện tại UBND tỉnh đã có Công văn số 780/UBND-KSTT giao Sở Nội vụ sớm tham mưu UBND tỉnh phê duyệt kế hoạch kiểm tra công tác CCHC năm 2018 tại các cơ quan, đơn vị, địa phương trên địa bàn tỉnh. Dự kiến kế hoạch kiểm tra UBND tỉnh sẽ ban hành trong quý II/2018 và Đoàn kiểm tra sẽ tiến hành kiểm tra trong quý III/2018

Trân trọng !


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: văn phòng ubnd tỉnh
 Nội dung câu hỏi:

xin cho hỏi văn phòng ubnd tỉnh có kế hoạch đi kiểm tra cchc tại bộ phận một cửa các cấp chưa, vì sao đến nay không thấy văn phòng ubnd tỉnh tham gia kiểm tra ở cơ sở.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

xin cho hỏi văn phòng ubnd tỉnh có kế hoạch đi kiểm tra cchc tại bộ phận một cửa các cấp chưa, vì sao đến nay không thấy văn phòng ubnd tỉnh tham gia kiểm tra ở cơ sở.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: