(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Công việc
Người hỏi : cá nhân     Số điện thoại: 0906976776     Email: truongminhtram@gmail.com     Địa chỉ: Hòa thành, Tây Ninh
Ngày hỏi: 11/03/2014 - 16 Giờ 02 phút     Ngày chuyển: 11/03/2014 - 18 Giờ 07 phút

Nội dung câu hỏi:

Tôi tốt nghiệp Đại học Luật Thành phố Hồ chí Minh khóa 26 (2006) chính quy, đã công tác tại Phòng Tư pháp, UBND quận Bình Tân từ năm 2007 đến nay. Tôi được biết tỉnh Tây Ninh hiện cần cán bộ nên tôi rất mong được về công tác tại tỉnh nhà. Rất mong được sự quan tâm của Lãnh đạo huyện Hòa Thành. Xin chân thành cám ơn.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Trung tâm Xúc tiến Đầu tư - Thương mại và Du lịch     
Thời gian trả lời: 13/03/2014 - 10 Giờ 46 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Anh/ chị vui lòng cho biết thêm thông tin về nhu cầu vị trí và đơn vị công tác để chúng tôi có thể trả lời chính xác câu hỏi.

Trân trọng. 


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Công việc
 Nội dung câu hỏi:

Tôi tốt nghiệp Đại học Luật Thành phố Hồ chí Minh khóa 26 (2006) chính quy, đã công tác tại Phòng Tư pháp, UBND quận Bình Tân từ năm 2007 đến nay. Tôi được biết tỉnh Tây Ninh hiện cần cán bộ nên tôi rất mong được về công tác tại tỉnh nhà. Rất mong được sự quan tâm của Lãnh đạo huyện Hòa Thành. Xin chân thành cám ơn.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Tôi tốt nghiệp Đại học Luật Thành phố Hồ chí Minh khóa 26 (2006) chính quy, đã công tác tại Phòng Tư pháp, UBND quận Bình Tân từ năm 2007 đến nay. Tôi được biết tỉnh Tây Ninh hiện cần cán bộ nên tôi rất mong được về công tác tại tỉnh nhà. Rất mong được sự quan tâm của Lãnh đạo huyện Hòa Thành. Xin chân thành cám ơn.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: