(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Đèn chiếu sáng đường Quang Trung ( hẻm Quán Cơm Lan) bị hư
Người hỏi : Kim Phương     Số điện thoại: 0964557378     Email:      Địa chỉ:
Ngày hỏi: 13/11/2017 - 19 Giờ 19 phút     Ngày chuyển: 14/11/2017 - 07 Giờ 28 phút
Nội dung câu hỏi:

Cổng thông tin vui lòng thông báo với Phòng Kinh tế Hạ Tầng Huyện Gò Dầu kiểm tra công trình đèn chiếu sáng trên đường Quang Trung ( hẻm Quán cơm Lan) đã bị tắt 3 ngày rồi, vì trước đây đèn chiếu sáng đoạn đường này bị hư và lãng quên trong thời gian dài, người dân trong khu không biết số điện thoại của Phòng Kinh Tế Hạ Tầng Huyện để thông báo. Xin nhờ Cổng thông tin giúp. Xin cảm ơn

 


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Gò Dầu     (Đã được chỉnh sửa)
Thời gian trả lời: 14/11/2017 - 07 Giờ 36 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

UBND huyện Gò Dầu trả lời ông (bà) như sau:

Qua kiểm tra thực tế, hệ thống đèn chiếu sáng trên đường Trần Văn Thạt (theo phản ánh của người dân là đường Quang Trung, hẻm cặp quán cơm Lan)  hiện đang có 02 bộ đèn chiếu sáng công cộng, trong đó có 01 bộ đèn vẫn hoạt động bình thường và 01 bộ đèn bị hư.

UBND huyện đã chỉ đạo Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện liên hệ với đơn vị thi công là Công ty Cổ phần CEM để tiến hành sửa chữa. Thời gian thực hiện sửa chữa là ngày 18/11/2017.

Khi phát hiện hệ thống đèn chiếu sáng trên địa bàn huyện Gò Dầu bị hư hỏng, kính mong người dân thông báo cho Phòng Kinh tế và Hạ tầng, số điện thoại: 0276 3520560 hoặc ông Nguyễn Thanh Hải – Trưởng phòng Kinh tế và Hạ tầng, số điện thoại: 0918810107 để được kiểm tra và sửa chữa kịp thời.

UBND huyện Gò Dầu xin trả lời để ông (bà) biết.

Trân trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Đèn chiếu sáng đường Quang Trung ( hẻm Quán Cơm Lan) bị hư
 Nội dung câu hỏi:

Cổng thông tin vui lòng thông báo với Phòng Kinh tế Hạ Tầng Huyện Gò Dầu kiểm tra công trình đèn chiếu sáng trên đường Quang Trung ( hẻm Quán cơm Lan) đã bị tắt 3 ngày rồi, vì trước đây đèn chiếu sáng đoạn đường này bị hư và lãng quên trong thời gian dài, người dân trong khu không biết số điện thoại của Phòng Kinh Tế Hạ Tầng Huyện để thông báo. Xin nhờ Cổng thông tin giúp. Xin cảm ơn

 

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Cổng thông tin vui lòng thông báo với Phòng Kinh tế Hạ Tầng Huyện Gò Dầu kiểm tra công trình đèn chiếu sáng trên đường Quang Trung ( hẻm Quán cơm Lan) đã bị tắt 3 ngày rồi, vì trước đây đèn chiếu sáng đoạn đường này bị hư và lãng quên trong thời gian dài, người dân trong khu không biết số điện thoại của Phòng Kinh Tế Hạ Tầng Huyện để thông báo. Xin nhờ Cổng thông tin giúp. Xin cảm ơn

 

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: