(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Cấp nước sử dụng ở xã Phan
Người hỏi : Trần Lâm     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ:
Ngày hỏi: 23/09/2017 - 10 Giờ 44 phút     Ngày chuyển: 25/09/2017 - 08 Giờ 40 phút

Nội dung câu hỏi:

Cho em hỏi, em ở ấp phước long , xã phan, DMC muốn xin cấp nước sạch để sử dụng mà không biết khu vực nhà em có đường cấp dẩn nước chưa. đền khi nào thì có.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn     
Thời gian trả lời: 29/09/2017 - 16 Giờ 48 phút
Đánh giá câu trả lời:     1 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Sở Nông Nghiệp & Phát Triển Nông Thôn Tây Ninh trả lời về: "xin cấp nước sạch để sử dụng"


Đính kèmFile đính kèm

Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Cấp nước sử dụng ở xã Phan
 Nội dung câu hỏi:

Cho em hỏi, em ở ấp phước long , xã phan, DMC muốn xin cấp nước sạch để sử dụng mà không biết khu vực nhà em có đường cấp dẩn nước chưa. đền khi nào thì có.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Cho em hỏi, em ở ấp phước long , xã phan, DMC muốn xin cấp nước sạch để sử dụng mà không biết khu vực nhà em có đường cấp dẩn nước chưa. đền khi nào thì có.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: