(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Thi công chức cấp xã
Người hỏi : Cá Nhân     Số điện thoại: 01672002184     Email: Vanhongvo1407@gmail.com     Địa chỉ: Thanh Phước, Gò Dầu, Tây Ninh
Ngày hỏi: 24/09/2015 - 09 Giờ 13 phút     Ngày chuyển: 24/09/2015 - 09 Giờ 14 phút
Nội dung câu hỏi:

Em ! Xin Chào Ban lãnh Đạo UBND Huyện Gò Dầu, Em Vừa mới tốt nghiệp ngành kế toán hệ cao đẳng, em muốn về phục vụ tỉnh nhà, em muốn hỏi xem khi nào có đợt tuyển thi công chức cấp xã, và cách thức thi như thế nào ạ. em tốt nghiệp cao đẳng kế toán có thi vào đươc không ạ, em xin chân thành cám ơn và chúc sức khỏe Ban Lãnh Đạo UBND Huyện Gò Dầu, Em mong nhận được công trả lời sớm nhất từ Ban Lãnh Đạo ạ!


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Gò Dầu     (Đã được chỉnh sửa)
Thời gian trả lời: 12/10/2015 - 10 Giờ 56 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

UBND huyện Gò Dầu trả lời bạn như sau:

- Về trình độ chuyên môn: ngành Kế toán phù hợp để dự thi tuyển công chức cấp xã vào chức danh công chức Tài chính-Kế toán.

- Về thời gian: Khi nào có đợt thi tuyển công chức, UBND huyện Gò Dầu sẽ có thông báo rộng rãi trên Đài Truyền thanh huyện Gò Dầu, ngoài ra bạn cũng có thể liên hệ trực tiếp phòng Nội vụ huyện để biết thêm thông tin, sđt 0663.853177.

- Về cách thức thi tuyển công chức: Huyện sẽ có thông báo riêng khi huyện có kế hoạch tổ chức thi tuyển công chức chính thức.

Trân trọng./.

 


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Thi công chức cấp xã
 Nội dung câu hỏi:

Em ! Xin Chào Ban lãnh Đạo UBND Huyện Gò Dầu, Em Vừa mới tốt nghiệp ngành kế toán hệ cao đẳng, em muốn về phục vụ tỉnh nhà, em muốn hỏi xem khi nào có đợt tuyển thi công chức cấp xã, và cách thức thi như thế nào ạ. em tốt nghiệp cao đẳng kế toán có thi vào đươc không ạ, em xin chân thành cám ơn và chúc sức khỏe Ban Lãnh Đạo UBND Huyện Gò Dầu, Em mong nhận được công trả lời sớm nhất từ Ban Lãnh Đạo ạ!

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Em ! Xin Chào Ban lãnh Đạo UBND Huyện Gò Dầu, Em Vừa mới tốt nghiệp ngành kế toán hệ cao đẳng, em muốn về phục vụ tỉnh nhà, em muốn hỏi xem khi nào có đợt tuyển thi công chức cấp xã, và cách thức thi như thế nào ạ. em tốt nghiệp cao đẳng kế toán có thi vào đươc không ạ, em xin chân thành cám ơn và chúc sức khỏe Ban Lãnh Đạo UBND Huyện Gò Dầu, Em mong nhận được công trả lời sớm nhất từ Ban Lãnh Đạo ạ!

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: