(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Thi xét tuyển viên chức 2015
Người hỏi : Cá nhân     Số điện thoại:      Email: qz1234567qz@gmail.com     Địa chỉ: Thi xét tuyển VC
Ngày hỏi: 26/08/2015 - 15 Giờ 56 phút     Ngày chuyển: 27/08/2015 - 08 Giờ 51 phút

Nội dung câu hỏi:

Kính thưa !Sở GD&ĐT Tây Ninh nói chung và Phòng GD&ĐT Dương Minh Châu nói riêng. Tôi có thắc mắc tại sao chỉ tiêu tuyển dụng của Huyện Dương Minh Châu năm nay có tuyển Giáo viên Công dân cấp 2 , nhưng phòng giáo dục huyện DMC chỉ nhận hồ sơ của sinh viên tốt nghiệp cao đẳng ngành ghép Văn - GDCD hoặc Mỹ thuật - GDCD ,không nhận hồ sơ người có trình độ đại học ngành sư phạm GDCD ( giáo dục chính trị) trở lên . Trong khi đó ,trong cả nước và ngay cả huyện Hòa Thành đều chấp nhận hồ sơ đăng ký của người có trình độ đại học ngành sư phạm GDCD ( giáo dục chính trị) xét tuyển vào vị trí giáo viên Công dân cấp 2 .Vậy liệu có sự bất cập gì trong chuyện này hay không? Kính mong quý cơ quan , ban ngành có liên quan trả lời sớm câu hỏi của tôi , để kỳ thi , xét tuyển viên chức của tỉnh Tây Ninh 2015 diên ra công khai , minh bạch và có tính cạnh tranh công bằng giữa các thí sinh . Xin cám ơn


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Giáo dục và Đào tạo     
Thời gian trả lời: 27/08/2015 - 14 Giờ 00 phút
Đánh giá câu trả lời:     1 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Phòng Tổ chức - Cán bộ trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Đó là nhu cầu tuyển dụng của địa phương, do đó em liên hệ trực tiếp với Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Dương Minh Châu để được giải thích chi hiết hơn.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Thi xét tuyển viên chức 2015
 Nội dung câu hỏi:

Kính thưa !Sở GD&ĐT Tây Ninh nói chung và Phòng GD&ĐT Dương Minh Châu nói riêng. Tôi có thắc mắc tại sao chỉ tiêu tuyển dụng của Huyện Dương Minh Châu năm nay có tuyển Giáo viên Công dân cấp 2 , nhưng phòng giáo dục huyện DMC chỉ nhận hồ sơ của sinh viên tốt nghiệp cao đẳng ngành ghép Văn - GDCD hoặc Mỹ thuật - GDCD ,không nhận hồ sơ người có trình độ đại học ngành sư phạm GDCD ( giáo dục chính trị) trở lên . Trong khi đó ,trong cả nước và ngay cả huyện Hòa Thành đều chấp nhận hồ sơ đăng ký của người có trình độ đại học ngành sư phạm GDCD ( giáo dục chính trị) xét tuyển vào vị trí giáo viên Công dân cấp 2 .Vậy liệu có sự bất cập gì trong chuyện này hay không? Kính mong quý cơ quan , ban ngành có liên quan trả lời sớm câu hỏi của tôi , để kỳ thi , xét tuyển viên chức của tỉnh Tây Ninh 2015 diên ra công khai , minh bạch và có tính cạnh tranh công bằng giữa các thí sinh . Xin cám ơn

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Kính thưa !Sở GD&ĐT Tây Ninh nói chung và Phòng GD&ĐT Dương Minh Châu nói riêng. Tôi có thắc mắc tại sao chỉ tiêu tuyển dụng của Huyện Dương Minh Châu năm nay có tuyển Giáo viên Công dân cấp 2 , nhưng phòng giáo dục huyện DMC chỉ nhận hồ sơ của sinh viên tốt nghiệp cao đẳng ngành ghép Văn - GDCD hoặc Mỹ thuật - GDCD ,không nhận hồ sơ người có trình độ đại học ngành sư phạm GDCD ( giáo dục chính trị) trở lên . Trong khi đó ,trong cả nước và ngay cả huyện Hòa Thành đều chấp nhận hồ sơ đăng ký của người có trình độ đại học ngành sư phạm GDCD ( giáo dục chính trị) xét tuyển vào vị trí giáo viên Công dân cấp 2 .Vậy liệu có sự bất cập gì trong chuyện này hay không? Kính mong quý cơ quan , ban ngành có liên quan trả lời sớm câu hỏi của tôi , để kỳ thi , xét tuyển viên chức của tỉnh Tây Ninh 2015 diên ra công khai , minh bạch và có tính cạnh tranh công bằng giữa các thí sinh . Xin cám ơn

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: