(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: chuyển ngạch công chức
Người hỏi : NGUYỄN THỊ THU NA     Số điện thoại: 0663712015     Email:      Địa chỉ: Châu Thành-Tây ninh
Ngày hỏi: 01/07/2015 - 17 Giờ 57 phút     Ngày chuyển: 02/07/2015 - 09 Giờ 55 phút

Nội dung câu hỏi:

Tôi là giáo viên THCS, xin được hỏi  về vấn đề chuyển ngạch công chức : Tôi đã theo học lớp đại học từ xa và đã được cấp bằng tốt nghiệp năm 2012, đồng thời các chứng chỉ tin học và ngoại ngữ cũng đã nộp đầy đủ. Vậy sao mãi đến nay vẫn chưa có  thông báo gì về việc chuyễn ngạch cho giáo viên. Kính mong lãnh đạo cấp trên giải đáp thắc mắc này để tôi được rõ. Xin chân thành cảm ơn.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 19/08/2015 - 14 Giờ 12 phút
Đánh giá câu trả lời:     1 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Đối với các bộ tiêu chuẩn chức danh nghề nghiệp giáo viên mầm non, giáo viên tiểu học, giáo viên trung học cơ sở, giáo viên trung học phổ thông, Bộ Nội vụ đang tiếp tục đề nghị Bộ Giáo dục và Đào tạo sớm hoàn thiện và ký ban hành các Thông tư theo quy định của pháp luật, làm căn cứ quy định về điều kiện, tiêu chuẩn thi hoặc xét thăng hạng chức danh nghề nghiệp. Do đó, hiện nay chưa tổ chức việc thi thăng hạng cho giáo viên.

Trân Trọng./.

Mọi thắc mắc xin liên hệ Phòng Công chức Viên chức 0663839968


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: chuyển ngạch công chức
 Nội dung câu hỏi:

Tôi là giáo viên THCS, xin được hỏi  về vấn đề chuyển ngạch công chức : Tôi đã theo học lớp đại học từ xa và đã được cấp bằng tốt nghiệp năm 2012, đồng thời các chứng chỉ tin học và ngoại ngữ cũng đã nộp đầy đủ. Vậy sao mãi đến nay vẫn chưa có  thông báo gì về việc chuyễn ngạch cho giáo viên. Kính mong lãnh đạo cấp trên giải đáp thắc mắc này để tôi được rõ. Xin chân thành cảm ơn.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Tôi là giáo viên THCS, xin được hỏi  về vấn đề chuyển ngạch công chức : Tôi đã theo học lớp đại học từ xa và đã được cấp bằng tốt nghiệp năm 2012, đồng thời các chứng chỉ tin học và ngoại ngữ cũng đã nộp đầy đủ. Vậy sao mãi đến nay vẫn chưa có  thông báo gì về việc chuyễn ngạch cho giáo viên. Kính mong lãnh đạo cấp trên giải đáp thắc mắc này để tôi được rõ. Xin chân thành cảm ơn.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: