(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Tuyển dụng năm 2015
Người hỏi : cá nhân     Số điện thoại: 01657819417     Email: linhtran92tn@gmail.com     Địa chỉ: Gò Dầu
Ngày hỏi: 01/07/2015 - 12 Giờ 42 phút     Ngày chuyển: 02/07/2015 - 09 Giờ 47 phút

Nội dung câu hỏi:

Xin cho em hỏi, năm 2015 Sở Y tế có thi tuyển dung công chức không? Thời gian là khi nào? Xin cám ơn!


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 02/07/2015 - 09 Giờ 52 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

cảm ơn bạn đã đặt câu hỏi, bạn nên liên hệ trực tiếp với Sở Y Tế để được thông tin tuyển dụng cần biết.(Sở Y Tế 066.3824360)

Trân Trọng./.

( Mọi thắc mắc xin liên hệ VP SỞ : 0663824386)


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Tuyển dụng năm 2015
 Nội dung câu hỏi:

Xin cho em hỏi, năm 2015 Sở Y tế có thi tuyển dung công chức không? Thời gian là khi nào? Xin cám ơn!

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Xin cho em hỏi, năm 2015 Sở Y tế có thi tuyển dung công chức không? Thời gian là khi nào? Xin cám ơn!

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: