(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: chế độ kiêm văn thư lưu trữ tại UBND xã
Người hỏi : cá nhân     Số điện thoại:      Email: friendhz2010@yahoo.com.vn     Địa chỉ: tây ninh
Ngày hỏi: 30/06/2015 - 19 Giờ 35 phút     Ngày chuyển: 01/07/2015 - 10 Giờ 18 phút
Nội dung câu hỏi:

tôi làm công chức văn phòng thống kê tại UBND xã, nay được kiêm luôn công việc văn thư lưu trữ, vay xin cho tôi hỏi về chế độ chính sách độc hại tôi có được hưởng không, nếu được hưởng xin cho tôi biết văn bản nào qui định. xin cám ơn


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 02/07/2015 - 09 Giờ 58 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

Về câu hỏi của bạn, Bạn liên hệ trực tiếp với bộ phận tổ chức nơi bạn được phân công nhiệm vụ để được giải đáp một cách cụ thể rõ ràng.

Trân Trọng./.

Mọi thắc măc xin liên hệ Phòng Công chức Viên chức 0663839968.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: chế độ kiêm văn thư lưu trữ tại UBND xã
 Nội dung câu hỏi:

tôi làm công chức văn phòng thống kê tại UBND xã, nay được kiêm luôn công việc văn thư lưu trữ, vay xin cho tôi hỏi về chế độ chính sách độc hại tôi có được hưởng không, nếu được hưởng xin cho tôi biết văn bản nào qui định. xin cám ơn

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

tôi làm công chức văn phòng thống kê tại UBND xã, nay được kiêm luôn công việc văn thư lưu trữ, vay xin cho tôi hỏi về chế độ chính sách độc hại tôi có được hưởng không, nếu được hưởng xin cho tôi biết văn bản nào qui định. xin cám ơn

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: