(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Thi công chức xã
Người hỏi : Phan Thị Phương Yến     Số điện thoại: 0933995661     Email: phuongyen_0209@yahoo.com     Địa chỉ: KP3 thị trấn châu thành tay ninh
Ngày hỏi: 22/10/2013 - 13 Giờ 48 phút     Ngày chuyển: 22/10/2013 - 13 Giờ 59 phút

Nội dung câu hỏi:

Cho em hỏi thi công chức xã tây ninh 2013 khi nào sẽ tiến hành ôn tập và thi ạ? Lúc nộp hs em có đọc thông báo dự kiến là tháng 10, nhưng giờ gần cuối tháng 10 rồi mà vẫn chưa có thông báo ôn tập. Em cám ơn


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Châu Thành     
Thời gian trả lời: 02/01/2014 - 13 Giờ 49 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

thi công chức xã đã xong rồi 

và đã có kết quả rồi, mới ban đến phòng nội vụ để xem kết quả


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Thi công chức xã
 Nội dung câu hỏi:

Cho em hỏi thi công chức xã tây ninh 2013 khi nào sẽ tiến hành ôn tập và thi ạ? Lúc nộp hs em có đọc thông báo dự kiến là tháng 10, nhưng giờ gần cuối tháng 10 rồi mà vẫn chưa có thông báo ôn tập. Em cám ơn

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Cho em hỏi thi công chức xã tây ninh 2013 khi nào sẽ tiến hành ôn tập và thi ạ? Lúc nộp hs em có đọc thông báo dự kiến là tháng 10, nhưng giờ gần cuối tháng 10 rồi mà vẫn chưa có thông báo ôn tập. Em cám ơn

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: