(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Địa giới hành chính trong Huyện Trảng Bàng
Người hỏi : Nguyễn Thị Hồng Thu     Số điện thoại: 0987828168     Email: hongthu2984@gmail.com     Địa chỉ:
Ngày hỏi: 19/10/2013 - 11 Giờ 41 phút     Ngày chuyển: 21/10/2013 - 10 Giờ 05 phút

Nội dung câu hỏi:

Kính gửi: Qúy Cơ quan.

Vào tháng 4 năm 1975 gia đình tôi có nhận được giấy báo tử của Bác tôi gửi từ chiến trường về, trong đó có ghi rõ nơi chôn cất Bác tôi là tại Xã Đức Trị, Huyện Trảng Bàng, Tỉnh Tây Ninh. Sau giải phóng 30 năm gia đình tôi mới có điều kiện đi tìm mộ Bác tôi. Khi đến Huyện Trảng Bàng và hỏi về địa chỉ xã Đức Trị thì không ai biết (kể cả các bô lão).

Vậy, xin cho tôi hỏi có địa danh xã Đức Trị hay không? Và nếu có thì ở huyện nào và vào thời gian nào. Vì gia đình tôi không biết tìm mộ Bác tôi ở đâu khi không biết xã Đức Trị nằm ở chỗ nào.

Rất mong Quý cơ quan giúp đỡ gia đình tôi. Gia đình chúng tôi chần thành cám ơn Quý cơ quan.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Lao động, Thương binh và Xã hội     
Thời gian trả lời: 29/10/2013 - 11 Giờ 44 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Chúng tôi đã nhận được thư của gia đình.

Và xin trả lời như sau:

Tại huyện Trảng Bàng tỉnh Tây Ninh từ trước đến nay không có địa danh Đức Trị.

Chỉ có địa danh: ấp Lộc Trị Xã Hưng Thuận huyện Trảng Bàng, tỉnh Tây Ninh.

Chúng tôi xin trả lời gia đình được biết.

Gia đình vui lòng liên hệ Phòng Người có công (thuộc Sở Lao động - TB XH Tây Ninh) để có thêm thông tin.

SĐT: 0663 824 705

 

Trân trọng.

 


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Địa giới hành chính trong Huyện Trảng Bàng
 Nội dung câu hỏi:

Kính gửi: Qúy Cơ quan.

Vào tháng 4 năm 1975 gia đình tôi có nhận được giấy báo tử của Bác tôi gửi từ chiến trường về, trong đó có ghi rõ nơi chôn cất Bác tôi là tại Xã Đức Trị, Huyện Trảng Bàng, Tỉnh Tây Ninh. Sau giải phóng 30 năm gia đình tôi mới có điều kiện đi tìm mộ Bác tôi. Khi đến Huyện Trảng Bàng và hỏi về địa chỉ xã Đức Trị thì không ai biết (kể cả các bô lão).

Vậy, xin cho tôi hỏi có địa danh xã Đức Trị hay không? Và nếu có thì ở huyện nào và vào thời gian nào. Vì gia đình tôi không biết tìm mộ Bác tôi ở đâu khi không biết xã Đức Trị nằm ở chỗ nào.

Rất mong Quý cơ quan giúp đỡ gia đình tôi. Gia đình chúng tôi chần thành cám ơn Quý cơ quan.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Kính gửi: Qúy Cơ quan.

Vào tháng 4 năm 1975 gia đình tôi có nhận được giấy báo tử của Bác tôi gửi từ chiến trường về, trong đó có ghi rõ nơi chôn cất Bác tôi là tại Xã Đức Trị, Huyện Trảng Bàng, Tỉnh Tây Ninh. Sau giải phóng 30 năm gia đình tôi mới có điều kiện đi tìm mộ Bác tôi. Khi đến Huyện Trảng Bàng và hỏi về địa chỉ xã Đức Trị thì không ai biết (kể cả các bô lão).

Vậy, xin cho tôi hỏi có địa danh xã Đức Trị hay không? Và nếu có thì ở huyện nào và vào thời gian nào. Vì gia đình tôi không biết tìm mộ Bác tôi ở đâu khi không biết xã Đức Trị nằm ở chỗ nào.

Rất mong Quý cơ quan giúp đỡ gia đình tôi. Gia đình chúng tôi chần thành cám ơn Quý cơ quan.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: