(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Miễn giảm học phí nghành độc hại
Người hỏi : Hùynh Hiếu Trọng     Số điện thoại: 0982986527     Email: hieutrongitc@yahoo.com     Địa chỉ: 3494, Suối sâu ,An Tịnh ,Trãng Bàng ,Tây Ninh
Ngày hỏi: 17/10/2013 - 17 Giờ 36 phút     Ngày chuyển: 18/10/2013 - 10 Giờ 33 phút

Nội dung câu hỏi:

Em đang là sinh viên Trường Đại học Tôn Đức Thắng , hiện đang học nghành Điện Tử Viển Thông hệ LT Đại học Chính Quy của nhà trừờng, trong tháng trước em có làm đơn miển giảm học phí ngành độc hại và cán bộ nhân viên phòng LĐTBXH huyện Trãng Bàng hướng dẫn làm đơn đầy đủ (gồm Đơn cấp tiền hổ trợ miễn giảm học phí và Đơn xác nhận nghành độc hại)......và  e đợi đến 25ngày cán bộ phòng nói em làm hồ sơ sai.......(vì em hoc hệ LT Đại học chính quy vào ban đêm nên không được nhận) cho e xin hỏi có đúng không ? em có cần thêm giấy tờ gi ? em xin cảm ơn


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Trảng Bàng     
Thời gian trả lời: 22/10/2013 - 15 Giờ 18 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Căn cứ Thông tư liên tịch số 29/2010/TTLT-BGDĐT-BTC-BLĐTBXH, ngày 15/11/2010; 

Căn cứ Công văn số 1502/SLĐTBXH, ngày 17/9/2012;

Trường hơp hồ sơ của em phải bổ sung giấy xác nhận của nhà trường theo hình thức chính quy ban ngày, tập trung liên tục tại trường.

Phòng Lao động-Thương binh và Xã hội huyện Trảng Bàng đã có Công văn trả lời số 12/LĐTBXH, ngày 22/10/2013, gửi đến em Huỳnh Hiếu Trọng.

Xin trả lời cho em được biết.

Thân ái chào em.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Miễn giảm học phí nghành độc hại
 Nội dung câu hỏi:

Em đang là sinh viên Trường Đại học Tôn Đức Thắng , hiện đang học nghành Điện Tử Viển Thông hệ LT Đại học Chính Quy của nhà trừờng, trong tháng trước em có làm đơn miển giảm học phí ngành độc hại và cán bộ nhân viên phòng LĐTBXH huyện Trãng Bàng hướng dẫn làm đơn đầy đủ (gồm Đơn cấp tiền hổ trợ miễn giảm học phí và Đơn xác nhận nghành độc hại)......và  e đợi đến 25ngày cán bộ phòng nói em làm hồ sơ sai.......(vì em hoc hệ LT Đại học chính quy vào ban đêm nên không được nhận) cho e xin hỏi có đúng không ? em có cần thêm giấy tờ gi ? em xin cảm ơn

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Em đang là sinh viên Trường Đại học Tôn Đức Thắng , hiện đang học nghành Điện Tử Viển Thông hệ LT Đại học Chính Quy của nhà trừờng, trong tháng trước em có làm đơn miển giảm học phí ngành độc hại và cán bộ nhân viên phòng LĐTBXH huyện Trãng Bàng hướng dẫn làm đơn đầy đủ (gồm Đơn cấp tiền hổ trợ miễn giảm học phí và Đơn xác nhận nghành độc hại)......và  e đợi đến 25ngày cán bộ phòng nói em làm hồ sơ sai.......(vì em hoc hệ LT Đại học chính quy vào ban đêm nên không được nhận) cho e xin hỏi có đúng không ? em có cần thêm giấy tờ gi ? em xin cảm ơn

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: