(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Hỏi Sở Nội Vụ về tài liệu ôn thi, lịch thi công chức năm 2014
Người hỏi : Cá nhân     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ:
Ngày hỏi: 06/12/2014 - 18 Giờ 18 phút     Ngày chuyển: 08/12/2014 - 11 Giờ 42 phút
Nội dung câu hỏi:

Xin chào các anh chị ở Sở Nội vụ, xin cho em hỏi 2 câu hỏi:

1. Lịch ôn thi, thời gian (đã có trong Kế hoạch), tài liệu ôn thi, cách thức và địa điểm ôn thi như thế nào vậy? khi em nộp hồ sơ có hỏi 1 cán bộ ở phòng đào tạo bồi dưỡng thì bảo rằng xem trên website, lên website thì lại bảo là "khi bạn nộp hồ sơ thi tuyển công chức năm 2014 tại Sở Nội vụ số 008 Trần Quốc Toản Phường 2 Thành phố Tây Ninh sẽ được thông báo cụ thể lịch ôn thi cũng như tài liệu và thời gian thi tuyển". Xin cho em biêt sẽ học ôn ở đâu và tài liệu như thế nào?

2. Em dự thi vào Văn phòng UBND tỉnh vậy môn chuyên ngành có phải thi chuyên đề hành chính - tư pháp không? hay chuyên đề nào khác?

Xin cám ơn!


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 11/12/2014 - 11 Giờ 00 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

Hiện tại thời gian nộp hồ sơ đến hết ngày 25/12/2014 sẽ hết hạn, khi đó Sở Nội vụ sẽ có Thông báo cụ thể trên website của Sở về nội dung ôn thi , thời gian thi, tài liệu ôn thi .....Vì vậy bạn theo dõi trên website của Sở Nội vụ để nắm thông tin cần biết.

Trân Trọng./.

Mọi thắc mắc liên hệ trực tiếp Phòng Đào tạo và Bồi dưỡng 0663839968


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Hỏi Sở Nội Vụ về tài liệu ôn thi, lịch thi công chức năm 2014
 Nội dung câu hỏi:

Xin chào các anh chị ở Sở Nội vụ, xin cho em hỏi 2 câu hỏi:

1. Lịch ôn thi, thời gian (đã có trong Kế hoạch), tài liệu ôn thi, cách thức và địa điểm ôn thi như thế nào vậy? khi em nộp hồ sơ có hỏi 1 cán bộ ở phòng đào tạo bồi dưỡng thì bảo rằng xem trên website, lên website thì lại bảo là "khi bạn nộp hồ sơ thi tuyển công chức năm 2014 tại Sở Nội vụ số 008 Trần Quốc Toản Phường 2 Thành phố Tây Ninh sẽ được thông báo cụ thể lịch ôn thi cũng như tài liệu và thời gian thi tuyển". Xin cho em biêt sẽ học ôn ở đâu và tài liệu như thế nào?

2. Em dự thi vào Văn phòng UBND tỉnh vậy môn chuyên ngành có phải thi chuyên đề hành chính - tư pháp không? hay chuyên đề nào khác?

Xin cám ơn!

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Xin chào các anh chị ở Sở Nội vụ, xin cho em hỏi 2 câu hỏi:

1. Lịch ôn thi, thời gian (đã có trong Kế hoạch), tài liệu ôn thi, cách thức và địa điểm ôn thi như thế nào vậy? khi em nộp hồ sơ có hỏi 1 cán bộ ở phòng đào tạo bồi dưỡng thì bảo rằng xem trên website, lên website thì lại bảo là "khi bạn nộp hồ sơ thi tuyển công chức năm 2014 tại Sở Nội vụ số 008 Trần Quốc Toản Phường 2 Thành phố Tây Ninh sẽ được thông báo cụ thể lịch ôn thi cũng như tài liệu và thời gian thi tuyển". Xin cho em biêt sẽ học ôn ở đâu và tài liệu như thế nào?

2. Em dự thi vào Văn phòng UBND tỉnh vậy môn chuyên ngành có phải thi chuyên đề hành chính - tư pháp không? hay chuyên đề nào khác?

Xin cám ơn!

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: