(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: tuyển dụng công chức
Người hỏi : Cá nhân     Số điện thoại:      Email: tuyetmai2706@gmail.com     Địa chỉ:
Ngày hỏi: 05/10/2014 - 13 Giờ 12 phút     Ngày chuyển: 06/10/2014 - 07 Giờ 48 phút
Nội dung câu hỏi:

Em tốt nghiệp ngành khoa học xã hội (xã hội học). Em thấy UBND thành phố tây ninh cần tuyển chuyên viên phòng nội vụ, công tác tôn giáo. có liên quan tới ngành của em. Vậy em có thể ứng tuyển được không ạ. Em cảm ơn!


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND Thành Phố Tây Ninh     
Thời gian trả lời: 26/11/2014 - 14 Giờ 24 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

Chào bạn.

Bạn có thể liên hệ phòng Nội vụ thành phố Tây Ninh để biết chi tiết nhé.

Điện thoại liên hệ phòng Nội vụ: 3825250 gặp đồng chí Phạm Tấn Vũ.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: tuyển dụng công chức
 Nội dung câu hỏi:

Em tốt nghiệp ngành khoa học xã hội (xã hội học). Em thấy UBND thành phố tây ninh cần tuyển chuyên viên phòng nội vụ, công tác tôn giáo. có liên quan tới ngành của em. Vậy em có thể ứng tuyển được không ạ. Em cảm ơn!

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Em tốt nghiệp ngành khoa học xã hội (xã hội học). Em thấy UBND thành phố tây ninh cần tuyển chuyên viên phòng nội vụ, công tác tôn giáo. có liên quan tới ngành của em. Vậy em có thể ứng tuyển được không ạ. Em cảm ơn!

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: