(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Thời gian nhận kết quả thi công chức
Người hỏi : cá nhân     Số điện thoại: 01685386947     Email: ndungk36@gmail.com     Địa chỉ: Tây Ninh
Ngày hỏi: 03/10/2014 - 16 Giờ 20 phút     Ngày chuyển: 06/10/2014 - 07 Giờ 40 phút
Nội dung câu hỏi:

Kính gửi sở giáo dục và đạo tạo tỉnh Tây Ninh, em có một số thắc mắc mong sở giải đáp

Thứ nhất, em muốn hỏi kì thi công chức ngày 28/9/2014 vừa qua khi nào mới có kết quả.

Thứ hai, nếu như em đăng kí nguyện vọng tại một huyện, nhưng sau khi có kết quả em có thể chuyển về huyện khác công tác được không ( do huyện này cũng thiếu chỉ tiêu).

em mong nhận được giải đáp từ sở GD-ĐT một cách sớm nhất,  em xin cảm ơn!


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Giáo dục và Đào tạo     
Thời gian trả lời: 06/10/2014 - 15 Giờ 36 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

Phòng Tổ chức Cán bộ trả lời như sau

  1. Kỳ thi công chức ngày 28/9/2014 sẽ công bố kết quả xét tuyển theo thông báo hội đồng nơi đăng ký dự tuyển
  2. Sau khi có kết quả xét tuyển đợt 1 nhưng không được xét tuyển ở huyện đã đăng ký (như huyện Tân Châu), người dự tuyển có thể xin chuyển kết quả kiểm tra, sát hạch để tham gia xét tuyển ở huyện khác nếu Hội đồng xét tuyển ở huyện đó có nhu cầu và thực hiện xét tuyển bổ sung ở đợt 2 (nếu có). Thời gian xét tuyển bổ sung đợt 2 sẽ do Hội đồng xét tuyển của huyện có nhu cầu xét tuyển bổ sung đợt 2 thông báo, người dự tuyển cần liên hệ để biết.

Trân trọng./.

Phòng Tổ chức Cán bộ - Sở GDĐT


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Thời gian nhận kết quả thi công chức
 Nội dung câu hỏi:

Kính gửi sở giáo dục và đạo tạo tỉnh Tây Ninh, em có một số thắc mắc mong sở giải đáp

Thứ nhất, em muốn hỏi kì thi công chức ngày 28/9/2014 vừa qua khi nào mới có kết quả.

Thứ hai, nếu như em đăng kí nguyện vọng tại một huyện, nhưng sau khi có kết quả em có thể chuyển về huyện khác công tác được không ( do huyện này cũng thiếu chỉ tiêu).

em mong nhận được giải đáp từ sở GD-ĐT một cách sớm nhất,  em xin cảm ơn!

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Kính gửi sở giáo dục và đạo tạo tỉnh Tây Ninh, em có một số thắc mắc mong sở giải đáp

Thứ nhất, em muốn hỏi kì thi công chức ngày 28/9/2014 vừa qua khi nào mới có kết quả.

Thứ hai, nếu như em đăng kí nguyện vọng tại một huyện, nhưng sau khi có kết quả em có thể chuyển về huyện khác công tác được không ( do huyện này cũng thiếu chỉ tiêu).

em mong nhận được giải đáp từ sở GD-ĐT một cách sớm nhất,  em xin cảm ơn!

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: