(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Tôi 30 tuổi, có được thi công chức không?
Người hỏi : Phạm Lê Thanh Tú     Số điện thoại: 0938833101     Email: thanhtuvhs@gmail.com     Địa chỉ: Hòa Thành, Tây Ninh
Ngày hỏi: 28/08/2014 - 15 Giờ 05 phút     Ngày chuyển: 29/08/2014 - 09 Giờ 14 phút

Nội dung câu hỏi:

Tôi sinh năm 1985, vừa tốt nghiệp tháng 8/2014 chuyên ngành Quản Lý Văn Hóa, hệ Đại học chính quy của trường ĐH Văn hóa Tp.HCM. Tôi có nguyện vọng làm việc ở tỉnh nhà và dự định thi công chức năm 2014. Tôi có tham khảo các thông báo tuyển dụng của một số cơ quan và có một số nơi quy định tuổi. Vậy tôi xin hỏi tôi có cơ hội được tham gia thi tuyển không? Nếu có thì tôi có thể thi vào các ban, nghành nào không giới hạn về tuổi?

Xin chân thành cám ơn.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 29/08/2014 - 09 Giờ 21 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Hiện tại dự kiến tổ chức thi tuyển công chức năm 2014 vào tháng 11 năm 2014, khi đó sẽ thông báo nhu cầu tuyển dụng của các Sở, ban, ngành tron tỉnh và điều kiện tham gia dự tuyển...v.v. Bạn theo dõi các kênh thông tin đại chúng như Báo, đài, trang thông tin điện tử của tỉnh( tayninh.gov.vn) hoặc trang thông tin điện tử của Sở (sonoivu.tayninh.gov.vn) để nắm thông tin về thi tuyển công chức năm 2014.

Trân Trọng./.

Phòng Đào tạo và Bổi dưỡng 0663839968.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Tôi 30 tuổi, có được thi công chức không?
 Nội dung câu hỏi:

Tôi sinh năm 1985, vừa tốt nghiệp tháng 8/2014 chuyên ngành Quản Lý Văn Hóa, hệ Đại học chính quy của trường ĐH Văn hóa Tp.HCM. Tôi có nguyện vọng làm việc ở tỉnh nhà và dự định thi công chức năm 2014. Tôi có tham khảo các thông báo tuyển dụng của một số cơ quan và có một số nơi quy định tuổi. Vậy tôi xin hỏi tôi có cơ hội được tham gia thi tuyển không? Nếu có thì tôi có thể thi vào các ban, nghành nào không giới hạn về tuổi?

Xin chân thành cám ơn.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Tôi sinh năm 1985, vừa tốt nghiệp tháng 8/2014 chuyên ngành Quản Lý Văn Hóa, hệ Đại học chính quy của trường ĐH Văn hóa Tp.HCM. Tôi có nguyện vọng làm việc ở tỉnh nhà và dự định thi công chức năm 2014. Tôi có tham khảo các thông báo tuyển dụng của một số cơ quan và có một số nơi quy định tuổi. Vậy tôi xin hỏi tôi có cơ hội được tham gia thi tuyển không? Nếu có thì tôi có thể thi vào các ban, nghành nào không giới hạn về tuổi?

Xin chân thành cám ơn.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: