(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: thi tuyen giao vien
Người hỏi : nguyen thi thu suong     Số điện thoại: 01644794546     Email: ucnhocuachi@yahoo.com     Địa chỉ: gia loc trang bang tay ninh
Ngày hỏi: 27/08/2014 - 20 Giờ 47 phút     Ngày chuyển: 28/08/2014 - 07 Giờ 54 phút

Nội dung câu hỏi:

kính chào chuyen mục hỏi đáp.

Em  muốn tham gia thi tuyển giáo viên tại huyện trảng bàng Tây Ninh. Nhưng e thấy thông báo điều kiện nộp hồ sơ phải có hộ khẩu tại tỉnh Tây Ninh.  Nhưng hộ khẩu em hiện đang ở Lâm Đồng.  Em mới có sổ tạm trú tại tây Ninh. Vậy giờ em nhập khẩu vào sổ hộ khẩu chị gái em thì em có thể tham gia thi tuyển  trong kì thi tuyển sắp đến không ạh. 


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Trảng Bàng     
Thời gian trả lời: 28/08/2014 - 17 Giờ 04 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Xin chào bạn!

Căn cứ Kế hoạch xét tuyển viên chức sự nghiệp giáo dục năm 2014 của UBND huyện Trảng Bàng ( gồm bậc Mẫu giáo, Tiểu học, THCS) quy định về điều kiện hộ khẩu như sau: " Có quốc tịch Việt Nam và cư trú tại Việt Nam"  không hạn chế về hộ khẩu trong và ngoài tỉnh.

Trao đổi để bạn nắm thêm thông tin

Trân trọng!


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: thi tuyen giao vien
 Nội dung câu hỏi:

kính chào chuyen mục hỏi đáp.

Em  muốn tham gia thi tuyển giáo viên tại huyện trảng bàng Tây Ninh. Nhưng e thấy thông báo điều kiện nộp hồ sơ phải có hộ khẩu tại tỉnh Tây Ninh.  Nhưng hộ khẩu em hiện đang ở Lâm Đồng.  Em mới có sổ tạm trú tại tây Ninh. Vậy giờ em nhập khẩu vào sổ hộ khẩu chị gái em thì em có thể tham gia thi tuyển  trong kì thi tuyển sắp đến không ạh. 

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

kính chào chuyen mục hỏi đáp.

Em  muốn tham gia thi tuyển giáo viên tại huyện trảng bàng Tây Ninh. Nhưng e thấy thông báo điều kiện nộp hồ sơ phải có hộ khẩu tại tỉnh Tây Ninh.  Nhưng hộ khẩu em hiện đang ở Lâm Đồng.  Em mới có sổ tạm trú tại tây Ninh. Vậy giờ em nhập khẩu vào sổ hộ khẩu chị gái em thì em có thể tham gia thi tuyển  trong kì thi tuyển sắp đến không ạh. 

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: