(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Cho xin đường dây nóng.
Người hỏi : Trần Phương Nam     Số điện thoại: 0908557759     Email: phuongnamtayninh578@yahoo.com     Địa chỉ: Nhà 107, đường Lộ chánh môn A, khu phố 3, phường 4, Tp.Tây Ninh, Tây Ninh.
Ngày hỏi: 21/08/2014 - 07 Giờ 03 phút     Ngày chuyển: 21/08/2014 - 08 Giờ 54 phút

Nội dung câu hỏi:

Đường hẻm bê tông hóa 6met  thuộc khu phố 3, phường 4 giáp ra với đường Lộ Chánh Môn đang làm, nhưng thi công có đoạn rất ẩu thả, lót đá xanh có chỗ thiếu, đổ bê tông thì thiếu xi măng, vừa đổ xong tối mưa xuống trôi sạch chỉ thấy cát, không thấy ximang. Là người dân địa phương thấy những trường họp như thế khôngthể không phản ánh, vì con đường này còn có ý nghĩa nhà nước và nhân dân cùng làm. Xin cảm ơn !.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND Thành Phố Tây Ninh     
Thời gian trả lời: 29/09/2014 - 10 Giờ 53 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

     Qua câu hỏi UBND phường IV, thành phố Tây Ninh xin trả lời cho ông Trần Phương Nam như sau:

     Hẻm số 5 đường A Lộ Chánh Môn được nhà nước đầu tư nâng cấp bê tông xi măng rộng 4m, dài 687,5m. Móng bằng bê tông đá 4X6 M150 dày 10cm. Mặt đường bằng bê tông đá 1X2 M200 dày 08cm.

     UBND phường đã khởi công thi công con đường vào ngày 01/7/2014. Trong quá trình thi công, nhà thầu làm đúng theo hồ sơ đã thiết kế. Thời gian thi công lại trùng vào mùa mưa nên việc thi công có khó khăn. Hiện công trình đang trong giai đoạn dọn dẹp nền hạ, đổ đá 4X6 và lăm le xi măng. Khi nhà thầu lăm le xi măng thì gặp trời mưa nên ảnh hưởng đến việc thi công. UBND phường đã kiểm tra và đề nghị nhà thầu thi công khắc phục.

     Hiện nay đơn vị thi công đang trong giai đoạn thực hiện khắc phục những vị trí không đàm bảo để công trình đạt chất lượng cao.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Cho xin đường dây nóng.
 Nội dung câu hỏi:

Đường hẻm bê tông hóa 6met  thuộc khu phố 3, phường 4 giáp ra với đường Lộ Chánh Môn đang làm, nhưng thi công có đoạn rất ẩu thả, lót đá xanh có chỗ thiếu, đổ bê tông thì thiếu xi măng, vừa đổ xong tối mưa xuống trôi sạch chỉ thấy cát, không thấy ximang. Là người dân địa phương thấy những trường họp như thế khôngthể không phản ánh, vì con đường này còn có ý nghĩa nhà nước và nhân dân cùng làm. Xin cảm ơn !.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Đường hẻm bê tông hóa 6met  thuộc khu phố 3, phường 4 giáp ra với đường Lộ Chánh Môn đang làm, nhưng thi công có đoạn rất ẩu thả, lót đá xanh có chỗ thiếu, đổ bê tông thì thiếu xi măng, vừa đổ xong tối mưa xuống trôi sạch chỉ thấy cát, không thấy ximang. Là người dân địa phương thấy những trường họp như thế khôngthể không phản ánh, vì con đường này còn có ý nghĩa nhà nước và nhân dân cùng làm. Xin cảm ơn !.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: