(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Hỏi về khám chữa BHYT
Người hỏi : Hữu Tùng     Số điện thoại: 0778188981     Email:      Địa chỉ: Tây Ninh
Ngày hỏi: 01/04/2021 - 10 Giờ 46 phút     Ngày chuyển: 02/04/2021 - 14 Giờ 01 phút

Nội dung câu hỏi:

Các anh chị cho em hỏi về BHYT chút ạ. Em có bị bệnh sùi mào gà và muốn khám trị bệnh tại bệnh viện thì vậy em có được hưởng bảo hiểm y tế không ạ?


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Y tế     
Thời gian trả lời: 02/04/2021 - 15 Giờ 15 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

    Cảm ơn bạn đã đặt câu hỏi, trường hợp bệnh của bạn nếu có thẻ bảo hiểm y tế bạn có thể khám bệnh tại bệnh viện đã đăng ký và được hưởng quyền lợi theo qui định. Hiện nay khám chữa bệnh bảo hiểm y tế đã thông tuyến huyện, nếu bạn đăng ký khám chữa bệnh bảo hiểm y tế tại tuyến huyện bạn có thể  đi khám một trong các Trung tâm Y tế huyện, thị xã, thành phố và tương đương trên địa bàn tỉnh.

 


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Hỏi về khám chữa BHYT
 Nội dung câu hỏi:

Các anh chị cho em hỏi về BHYT chút ạ. Em có bị bệnh sùi mào gà và muốn khám trị bệnh tại bệnh viện thì vậy em có được hưởng bảo hiểm y tế không ạ?

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Các anh chị cho em hỏi về BHYT chút ạ. Em có bị bệnh sùi mào gà và muốn khám trị bệnh tại bệnh viện thì vậy em có được hưởng bảo hiểm y tế không ạ?

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: