(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Xin cho biêt
Người hỏi : Đăng quốc sơn     Số điện thoại: 0972176375     Email: null     Địa chỉ: Tô5kp1 thị trấn tân châu tây ninh
Ngày hỏi: 14/01/2021 - 20 Giờ 46 phút     Ngày chuyển: 15/01/2021 - 09 Giờ 17 phút

Nội dung câu hỏi: Tôi xin được hỏi. Tôi và rất nhiều ngươi ngụ tại chợ tân châu. Có cho bà nguyệt vay sô tiền lên đến hàng chục tỷ đến hẹn bà nguyệt không trả cho chúng tôi. Và chúng tôi có gửi đơn khởi kiện ba nguyệt. Và tòa án huyện tân châu. Có công văn gửi công ah huyện tân châu là có đâu hiệu lừa đảo. Nhưng tôi có liên hệ công an .thì công an trả lời đê liên hệ tòa án. Và ngược lại. Thì tòa an cũng trả lời y vậy. Và tôi đã gửi đơn 3lân cho công an .viện kiêm Soát. Tòa an.tới nay đã 6thang. Nhưng không cơ quan nào. Trả lời cho tôi.giơ ba nguyệt đã bán. Tẩu tán hết tài sản và sống nhơn nhơ ngoai vong pháp luật. Trên sự đâu khô của bao ngươi dân chúng tôi. Vay cho tôi được hỏi vậy bây giờ hanh vì lừa đảo thì cơ quan nao giai quyết đây
Đính kèmFile đính kèm
Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Tân Châu     (Đã được chỉnh sửa)
Thời gian trả lời: 25/01/2021 - 17 Giờ 56 phút
Đánh giá câu trả lời:     1 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Ủy ban nhân dân huyện đã chỉ đạo Toà án nhân dân huyện và Công an huyện kiểm tra nội dung phản ánh của Công văn tại Công văn số 210/UBND ngày 15/01/2021.

Qua kiểm tra vụ việc của công dân khởi kiện bà Lê Thị Nguyệt liên quan đến hợp đồng vay mượn tiền đã được Toà án nhân dân huyện thụ lý. Trong quá trình thụ lý, Toà án nhân dân huyện đã gửi Công văn số 276/CV-TA ngày 14/9/2020 về chuyển báo tội phạm đến Công an huyện. Hiện nay, Công an huyện đang tiến hành điều tra, xử lý vụ việc của công dân.

Ủy ban nhân dân huyện tiếp tục chỉ đạo các đơn vị giải quyết cho công dân theo đúng quy định.

Trên đây là nội dung trả lời câu hỏi của Ủy ban nhân dân huyện Tân Châu./.

 


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Xin cho biêt
 Nội dung câu hỏi: Tôi xin được hỏi. Tôi và rất nhiều ngươi ngụ tại chợ tân châu. Có cho bà nguyệt vay sô tiền lên đến hàng chục tỷ đến hẹn bà nguyệt không trả cho chúng tôi. Và chúng tôi có gửi đơn khởi kiện ba nguyệt. Và tòa án huyện tân châu. Có công văn gửi công ah huyện tân châu là có đâu hiệu lừa đảo. Nhưng tôi có liên hệ công an .thì công an trả lời đê liên hệ tòa án. Và ngược lại. Thì tòa an cũng trả lời y vậy. Và tôi đã gửi đơn 3lân cho công an .viện kiêm Soát. Tòa an.tới nay đã 6thang. Nhưng không cơ quan nào. Trả lời cho tôi.giơ ba nguyệt đã bán. Tẩu tán hết tài sản và sống nhơn nhơ ngoai vong pháp luật. Trên sự đâu khô của bao ngươi dân chúng tôi. Vay cho tôi được hỏi vậy bây giờ hanh vì lừa đảo thì cơ quan nao giai quyết đây
 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi: Tôi xin được hỏi. Tôi và rất nhiều ngươi ngụ tại chợ tân châu. Có cho bà nguyệt vay sô tiền lên đến hàng chục tỷ đến hẹn bà nguyệt không trả cho chúng tôi. Và chúng tôi có gửi đơn khởi kiện ba nguyệt. Và tòa án huyện tân châu. Có công văn gửi công ah huyện tân châu là có đâu hiệu lừa đảo. Nhưng tôi có liên hệ công an .thì công an trả lời đê liên hệ tòa án. Và ngược lại. Thì tòa an cũng trả lời y vậy. Và tôi đã gửi đơn 3lân cho công an .viện kiêm Soát. Tòa an.tới nay đã 6thang. Nhưng không cơ quan nào. Trả lời cho tôi.giơ ba nguyệt đã bán. Tẩu tán hết tài sản và sống nhơn nhơ ngoai vong pháp luật. Trên sự đâu khô của bao ngươi dân chúng tôi. Vay cho tôi được hỏi vậy bây giờ hanh vì lừa đảo thì cơ quan nao giai quyết đây
Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: