(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Lấn chiếm vĩa hè
Người hỏi : Cá nhân     Số điện thoại: 0905399577     Email:      Địa chỉ:
Ngày hỏi: 28/12/2020 - 16 Giờ 25 phút     Ngày chuyển: 29/12/2020 - 07 Giờ 26 phút

Nội dung câu hỏi:

Kính gửi:

              - UBND Thành phố Tây Ninh; 

              - Đội quản lý trật tự đô thị thành phố.

Tôi là một người dân tại Đường Trần Hưng Đạo KP1, P1, TPTN, tỉnh Tây Nịnh.

- Tôi kính đề nghị các cơ quan chức năng kiểm tra trước số nhà 167 kế sát bên quán Sông Quê tiệm điện lạnh, hàng ngày gia đình này chất các loại máy lạnh hết lối đi bộ trên vĩa hè ngoài vạch màu vàng.

- Đề nghị cơ quan chức năng giữ bí mật thông tin người cung cấp.

Trân trọng./.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND Thành Phố Tây Ninh     
Thời gian trả lời: 04/01/2021 - 08 Giờ 53 phút
Đánh giá câu trả lời:     14 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

UBND Thành phố ghi nhận và cảm ơn ý kiến phản ánh của bạn, đã chỉ đạo phòng QLĐT phối hợp UBND phường 1 làm việc với cơ sở kinh doanh và đã xử lý thông thoáng. Thời gian tới đơn vị sẽ tiếp tục kiểm tra, nếu tái phạm sẽ xử lý theo quy định của pháp luật.

Trân trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Lấn chiếm vĩa hè
 Nội dung câu hỏi:

Kính gửi:

              - UBND Thành phố Tây Ninh; 

              - Đội quản lý trật tự đô thị thành phố.

Tôi là một người dân tại Đường Trần Hưng Đạo KP1, P1, TPTN, tỉnh Tây Nịnh.

- Tôi kính đề nghị các cơ quan chức năng kiểm tra trước số nhà 167 kế sát bên quán Sông Quê tiệm điện lạnh, hàng ngày gia đình này chất các loại máy lạnh hết lối đi bộ trên vĩa hè ngoài vạch màu vàng.

- Đề nghị cơ quan chức năng giữ bí mật thông tin người cung cấp.

Trân trọng./.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Kính gửi:

              - UBND Thành phố Tây Ninh; 

              - Đội quản lý trật tự đô thị thành phố.

Tôi là một người dân tại Đường Trần Hưng Đạo KP1, P1, TPTN, tỉnh Tây Nịnh.

- Tôi kính đề nghị các cơ quan chức năng kiểm tra trước số nhà 167 kế sát bên quán Sông Quê tiệm điện lạnh, hàng ngày gia đình này chất các loại máy lạnh hết lối đi bộ trên vĩa hè ngoài vạch màu vàng.

- Đề nghị cơ quan chức năng giữ bí mật thông tin người cung cấp.

Trân trọng./.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: