(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Nguồn nươc sinh hoạt bị ô nhiễm
Người hỏi : Nguyễn thị hường     Số điện thoại: 0911484837     Email: null     Địa chỉ: Số 10, đường sến quỳ, kp ninh thành ,phường ninh sơn, tp tây ninh
Ngày hỏi: 22/12/2020 - 17 Giờ 43 phút     Ngày chuyển: 23/12/2020 - 16 Giờ 02 phút

Nội dung câu hỏi: Hiện tại nước gia đình nhà tôi đang bị ô nhiễm nặng, khi uống vào thì nghe vị chát chát, tắm vào làm cay mắt nươc bơm lên có lớp ván bợn bợn như chất dầu, rít rít gây cảm giác khó chịu. Cụ thể là cá nuôi trong hồ chết hết ko còn một con nào sống sót. Hiện nay nguồn nước bị ô nhiễm nặng như vậy tôi phải làm gì và gặp cơ quan nào để được giải quyết sớm nhất. Gì gia đình tôi đang gặp khó khăn về nguồn nước sinh hoạt, cứ sử dụng nước như vậy gây ảnh hưởng nghiêm trọng đến sức khỏe Rất mong được sớm giải quyết của cơ quan chức năng tỉnh Tây Ninh gia đình tôi xin chân thành cám ơn.
Đính kèmFile đính kèm
Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND Thành Phố Tây Ninh     
Thời gian trả lời: 04/01/2021 - 08 Giờ 51 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

UBND Thành phố ghi nhận ý kiến phản ánh của bạn, thông tin đến bạn như sau:

UBND Thành phố chỉ đạo Phòng Tài nguyên và Môi trường Thành phố phối hợp UBND phường Ninh Sơn tiến hành kiểm tra, lấy mẫu phân tích chất lượng nguồn nước sinh hoạt tại nơi phản ánh của người dân để có cơ sở giải quyết và trả lời cho người dân được biết (thời gian kiểm tra và lấy mẫu nước dự kiến ngày 05/01/2020).


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Nguồn nươc sinh hoạt bị ô nhiễm
 Nội dung câu hỏi: Hiện tại nước gia đình nhà tôi đang bị ô nhiễm nặng, khi uống vào thì nghe vị chát chát, tắm vào làm cay mắt nươc bơm lên có lớp ván bợn bợn như chất dầu, rít rít gây cảm giác khó chịu. Cụ thể là cá nuôi trong hồ chết hết ko còn một con nào sống sót. Hiện nay nguồn nước bị ô nhiễm nặng như vậy tôi phải làm gì và gặp cơ quan nào để được giải quyết sớm nhất. Gì gia đình tôi đang gặp khó khăn về nguồn nước sinh hoạt, cứ sử dụng nước như vậy gây ảnh hưởng nghiêm trọng đến sức khỏe Rất mong được sớm giải quyết của cơ quan chức năng tỉnh Tây Ninh gia đình tôi xin chân thành cám ơn.
 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi: Hiện tại nước gia đình nhà tôi đang bị ô nhiễm nặng, khi uống vào thì nghe vị chát chát, tắm vào làm cay mắt nươc bơm lên có lớp ván bợn bợn như chất dầu, rít rít gây cảm giác khó chịu. Cụ thể là cá nuôi trong hồ chết hết ko còn một con nào sống sót. Hiện nay nguồn nước bị ô nhiễm nặng như vậy tôi phải làm gì và gặp cơ quan nào để được giải quyết sớm nhất. Gì gia đình tôi đang gặp khó khăn về nguồn nước sinh hoạt, cứ sử dụng nước như vậy gây ảnh hưởng nghiêm trọng đến sức khỏe Rất mong được sớm giải quyết của cơ quan chức năng tỉnh Tây Ninh gia đình tôi xin chân thành cám ơn.
Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: