(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Các thủ tục hành chính
Người hỏi : Cao minh tiến     Số điện thoại: 0979623293     Email: nhntam@gmail.com      Địa chỉ: Huyện châu thành
Ngày hỏi: 16/12/2020 - 18 Giờ 18 phút     Ngày chuyển: 18/12/2020 - 14 Giờ 31 phút

Nội dung câu hỏi: Các TTHC thực hiện trên dịch vụ công đều không đính kèm mẫu thì người dân lấy đâu để điền để nhập thông tin mà nộp hồ sơ. Cũng phải ra tới xã, tới huyện.
Đính kèmFile đính kèm
Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Trung tâm giám sát, điều hành kinh tế, xã hội     
Thời gian trả lời: 29/12/2020 - 14 Giờ 53 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Trước tiên, chúng tôi xin chân thành cảm ơn ý kiến của quý ông.

Sau khi nhận được thông tin từ ý kiến của quý ông, chúng tôi đã phối hợp rà soát, xử lý.

Hiện nay mọi người có thể thực hiện tải tài liệu.

Rất mong quý ông tiếp tục đóng góp ý kiến để chất lượng phục vụ ngày càng tốt hơn.

Xin chân thành cảm ơn.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Các thủ tục hành chính
 Nội dung câu hỏi: Các TTHC thực hiện trên dịch vụ công đều không đính kèm mẫu thì người dân lấy đâu để điền để nhập thông tin mà nộp hồ sơ. Cũng phải ra tới xã, tới huyện.
 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi: Các TTHC thực hiện trên dịch vụ công đều không đính kèm mẫu thì người dân lấy đâu để điền để nhập thông tin mà nộp hồ sơ. Cũng phải ra tới xã, tới huyện.
Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: