(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: thông tin quy hoạch và chuyển mục đích sử dụng đất
Người hỏi : Hồng Phúc     Số điện thoại: 0961629157     Email:      Địa chỉ: Thanh Điền, Châu Thành, Tây Ninh
Ngày hỏi: 02/12/2020 - 14 Giờ 09 phút     Ngày chuyển: 02/12/2020 - 14 Giờ 25 phút

Nội dung câu hỏi:

Kính gửi UBND huyện Bến Cầu, tỉnh Tây Ninh!.

Vợ tôi có một phần đất có diện tích 416,9 m2, thuộc thửa đất số 1008, tờ bản đồ số 5, đất tọa lạc tại ấp Long Hòa 2, xã Long Chữ, huyện Bến Cầu, tỉnh Tây Ninh (đường vào ấp Long Hòa 2).

Nay xin gửi đến UBND huyện Bến Cầu, tỉnh Tây Ninh nội dung câu hỏi như sau:

1/ Phần đất này có nằm trong quy hoặch đường cao tốc TP.HCM - Mộc Bài không.

2/ Hiện tại mục đích sử dụng là đất trồng lúa nước còn lại, chúng tôi muốn chuyển mục đích sử dụng thành đất ở nông thôn 50m2 có được không.

Xin chân thành cảm ơn UBND huyện Bến Cầu, trân trọng!


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Bến Cầu     
Thời gian trả lời: 08/12/2020 - 10 Giờ 22 phút
Đánh giá câu trả lời:     1 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

File đính kèm


Đính kèmFile đính kèm

Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: thông tin quy hoạch và chuyển mục đích sử dụng đất
 Nội dung câu hỏi:

Kính gửi UBND huyện Bến Cầu, tỉnh Tây Ninh!.

Vợ tôi có một phần đất có diện tích 416,9 m2, thuộc thửa đất số 1008, tờ bản đồ số 5, đất tọa lạc tại ấp Long Hòa 2, xã Long Chữ, huyện Bến Cầu, tỉnh Tây Ninh (đường vào ấp Long Hòa 2).

Nay xin gửi đến UBND huyện Bến Cầu, tỉnh Tây Ninh nội dung câu hỏi như sau:

1/ Phần đất này có nằm trong quy hoặch đường cao tốc TP.HCM - Mộc Bài không.

2/ Hiện tại mục đích sử dụng là đất trồng lúa nước còn lại, chúng tôi muốn chuyển mục đích sử dụng thành đất ở nông thôn 50m2 có được không.

Xin chân thành cảm ơn UBND huyện Bến Cầu, trân trọng!

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Kính gửi UBND huyện Bến Cầu, tỉnh Tây Ninh!.

Vợ tôi có một phần đất có diện tích 416,9 m2, thuộc thửa đất số 1008, tờ bản đồ số 5, đất tọa lạc tại ấp Long Hòa 2, xã Long Chữ, huyện Bến Cầu, tỉnh Tây Ninh (đường vào ấp Long Hòa 2).

Nay xin gửi đến UBND huyện Bến Cầu, tỉnh Tây Ninh nội dung câu hỏi như sau:

1/ Phần đất này có nằm trong quy hoặch đường cao tốc TP.HCM - Mộc Bài không.

2/ Hiện tại mục đích sử dụng là đất trồng lúa nước còn lại, chúng tôi muốn chuyển mục đích sử dụng thành đất ở nông thôn 50m2 có được không.

Xin chân thành cảm ơn UBND huyện Bến Cầu, trân trọng!

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: