(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Xe máy
Người hỏi : Trương Văn hoai     Số điện thoại: 0868393707     Email: null     Địa chỉ: Ấp 6 bau don gò dầu
Ngày hỏi: 01/09/2020 - 11 Giờ 05 phút     Ngày chuyển: 02/09/2020 - 08 Giờ 50 phút

Nội dung câu hỏi: Xe máy mua lại trong tinh cần sang tên thi làm theo cách nào
Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Công an Tỉnh     
Thời gian trả lời: 17/11/2020 - 13 Giờ 07 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Anh chị đến Đội Cảnh sát giao thông huyện Gò Dầu, Công an huyện Gò Dầu liên hệ để được tiếp nhận, xử lý

 

Trân trọng !


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Xe máy
 Nội dung câu hỏi: Xe máy mua lại trong tinh cần sang tên thi làm theo cách nào
 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi: Xe máy mua lại trong tinh cần sang tên thi làm theo cách nào
Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: