(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Lắp đặt thêm đèn chiếu sáng
Người hỏi : Cá nhân     Số điện thoại: 0919716797     Email:      Địa chỉ:
Ngày hỏi: 30/08/2020 - 17 Giờ 25 phút     Ngày chuyển: 31/08/2020 - 08 Giờ 58 phút

Nội dung câu hỏi:

Hiện tại Đèn chiếu sáng cả 2 đầu cầu Quan tp Tây Ninh hiện chưa đảm bảo cho việc lưu thông qua khu vưc này về đêm, nhất là khu vực giao nhau với đường Trần Hưng Đạo (dốc Toà). Mong ngành giao thông, đô thị quan tâm, lắp đặt thêm đèn chiếu sáng tại khu vực này (có thể thêm trụ đèn như tại vòng xoay trung tâm thành phố), để việc lưu thông được an toàn. Chào thân ái!


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND Thành Phố Tây Ninh     
Thời gian trả lời: 09/09/2020 - 09 Giờ 10 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

UBND Thành phố cảm ơn và ghi nhận ý kiến phản ánh của bạn, thông tin đến bạn như sau:

UBND Thành phố đã đầu tư hệ thống chiếu sáng tại khu vực này, tuy nhiên do bán kính giao lộ lớn và lượng đèn bố trí chưa đủ nên cường độ chiếu sáng về đêm còn chưa đảm bảo như phản ánh, UBND Thành phố sẽ cho lắp đặt bổ sung chiếu sáng tại giao lộ này trong thời gian sớm nhất.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Lắp đặt thêm đèn chiếu sáng
 Nội dung câu hỏi:

Hiện tại Đèn chiếu sáng cả 2 đầu cầu Quan tp Tây Ninh hiện chưa đảm bảo cho việc lưu thông qua khu vưc này về đêm, nhất là khu vực giao nhau với đường Trần Hưng Đạo (dốc Toà). Mong ngành giao thông, đô thị quan tâm, lắp đặt thêm đèn chiếu sáng tại khu vực này (có thể thêm trụ đèn như tại vòng xoay trung tâm thành phố), để việc lưu thông được an toàn. Chào thân ái!

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Hiện tại Đèn chiếu sáng cả 2 đầu cầu Quan tp Tây Ninh hiện chưa đảm bảo cho việc lưu thông qua khu vưc này về đêm, nhất là khu vực giao nhau với đường Trần Hưng Đạo (dốc Toà). Mong ngành giao thông, đô thị quan tâm, lắp đặt thêm đèn chiếu sáng tại khu vực này (có thể thêm trụ đèn như tại vòng xoay trung tâm thành phố), để việc lưu thông được an toàn. Chào thân ái!

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: