(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: đường vành đai núi Bà Đen
Người hỏi : cử tri     Số điện thoại: 0276.3811.778     Email:      Địa chỉ:
Ngày hỏi: 24/04/2020 - 20 Giờ 39 phút     Ngày chuyển: 07/05/2020 - 10 Giờ 01 phút

Nội dung câu hỏi:

Xin cho biết việc Xử lý, thu hồi đất thuộc đường vành đai núi Bà Đen


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Văn hóa - Thể thao và Du lịch     
Thời gian trả lời: 18/05/2020 - 15 Giờ 36 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Trước hết Sở VHTTDL chân thành cảm ơn sự quan tâm của quí ông bà đến vấn đề.Tuy nhiên để có câu trả lời  chính xác và đầy đủ mong quy ông/bà nêu rõ thêm thông tin cần biết trong nội dung câu hỏi đặt ra để chúng tôi có câu trả lời sớm và chính xác nhất.

Trân trọng!

 


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: đường vành đai núi Bà Đen
 Nội dung câu hỏi:

Xin cho biết việc Xử lý, thu hồi đất thuộc đường vành đai núi Bà Đen

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Xin cho biết việc Xử lý, thu hồi đất thuộc đường vành đai núi Bà Đen

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: