(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Quên mật khẩu đăng nhập
Người hỏi : ĐOÀN UYÊN VY     Số điện thoại: 0988798725     Email: uyenvy.88@gmail.com     Địa chỉ:
Ngày hỏi: 13/04/2020 - 09 Giờ 51 phút     Ngày chuyển: 13/04/2020 - 10 Giờ 05 phút

Nội dung câu hỏi:

Tôi quên mật khẩu đăng nhập, có vào yêu cầu đổi mật khẩu nhưng không nhận được Mã Xác Nhận gởi vào hộp thư đã đăng ký.

Mong nhận được phản hồi.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Trung tâm giám sát, điều hành kinh tế, xã hội     
Thời gian trả lời: 14/04/2020 - 09 Giờ 36 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Chào ông/bà!

Bộ phận kỹ thuật phụ trách hỗ trợ Cổng dịch vụ công Tây Ninh đã liên hệ trực tiếp với người dân để cung cấp lại mật khẩu.

Trân trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Quên mật khẩu đăng nhập
 Nội dung câu hỏi:

Tôi quên mật khẩu đăng nhập, có vào yêu cầu đổi mật khẩu nhưng không nhận được Mã Xác Nhận gởi vào hộp thư đã đăng ký.

Mong nhận được phản hồi.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Tôi quên mật khẩu đăng nhập, có vào yêu cầu đổi mật khẩu nhưng không nhận được Mã Xác Nhận gởi vào hộp thư đã đăng ký.

Mong nhận được phản hồi.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: