(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Xin thực tập
Người hỏi : Trịnh Thị Lệ Quyên     Số điện thoại: 01684632685     Email: lequyen09102408@gmail.com     Địa chỉ: ấp Phước Dân, xã Phước Chỉ, huyện Trảng Bàng, Tỉnh Tây Ninh
Ngày hỏi: 16/06/2014 - 03 Giờ 37 phút     Ngày chuyển: 16/06/2014 - 07 Giờ 22 phút

Nội dung câu hỏi:

Anh( chị) cho em hỏi: Hiện tại e là sinh viên trường Đại Học Nông Lâm Tp.Hồ Chí Minh, ngành Quản lý môi trường và du lịch sinh thái. Em có thể xin về thực tập tại Phòng Môi Trường và Tài Nguyên huyện không ạ.

Em xin cảm ơn!


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Trảng Bàng     
Thời gian trả lời: 25/06/2014 - 11 Giờ 14 phút
Đánh giá câu trả lời:     1 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Chào bạn!

Phòng Tài nguyên-Môi trường huyện sẽ hỗ trợ việc học tập của sinh viên, Bạn liên hệ với Trưởng phòng TN-MT để được tạo điều kiện trong thực tập

Chúc bạn thực tập đạt kết quả tốt


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Xin thực tập
 Nội dung câu hỏi:

Anh( chị) cho em hỏi: Hiện tại e là sinh viên trường Đại Học Nông Lâm Tp.Hồ Chí Minh, ngành Quản lý môi trường và du lịch sinh thái. Em có thể xin về thực tập tại Phòng Môi Trường và Tài Nguyên huyện không ạ.

Em xin cảm ơn!

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Anh( chị) cho em hỏi: Hiện tại e là sinh viên trường Đại Học Nông Lâm Tp.Hồ Chí Minh, ngành Quản lý môi trường và du lịch sinh thái. Em có thể xin về thực tập tại Phòng Môi Trường và Tài Nguyên huyện không ạ.

Em xin cảm ơn!

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: