(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Hệ thống lỗi 4 ngày nay ko thể đính kèm tập tin.Nhờ xử lý gấp giúp em
Người hỏi : CTY CP TGDD     Số điện thoại: 0916298485     Email: henrydang7191@gmail.com     Địa chỉ: 583,Cách Mạng Tháng 8, KP 2, P 3, TP Tây Ninh
Ngày hỏi: 14/11/2019 - 15 Giờ 17 phút     Ngày chuyển: 14/11/2019 - 16 Giờ 32 phút

Nội dung câu hỏi:

Hệ thống lỗi 4 ngày nay ko thể đính kèm tập tin.Nhờ xử lý gấp giúp em


Đính kèmFile đính kèm
Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Thông tin và Truyền thông     
Thời gian trả lời: 21/11/2019 - 10 Giờ 14 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Trả lời:

Trước tiên, chúng tôi xin cảm ơn quý công ty đã phản ánh thông tin đến cơ quan chúng tôi để kịp thời xử lý.

Sau khi nhận được thông tin phản ánh của quý công ty, chúng tôi đã phối hợp với đơn vị triển khai xử lý nội dung này (đã có thông tin xác nhận từ quý công ty và đơn vị xử lý chuyên).

Một lần nữa, chúng tôi xin chân thành cảm ơn quý công ty.

Trân trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Hệ thống lỗi 4 ngày nay ko thể đính kèm tập tin.Nhờ xử lý gấp giúp em
 Nội dung câu hỏi:

Hệ thống lỗi 4 ngày nay ko thể đính kèm tập tin.Nhờ xử lý gấp giúp em

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Hệ thống lỗi 4 ngày nay ko thể đính kèm tập tin.Nhờ xử lý gấp giúp em

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: