(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Kế hoạch mở rộng đường DS9 ấp Hiệp Thạnh xã Thạnh Tân TP Tây Ninh
Người hỏi : Người dân     Số điện thoại: null     Email: null     Địa chỉ: null
Ngày hỏi: 19/07/2019 - 16 Giờ 01 phút     Ngày chuyển: 22/07/2019 - 08 Giờ 22 phút

Nội dung câu hỏi: Tôi là người dân đang sinh sống tại đường ĐS9 tỉnh lộ 793, cho tôi hỏi khi nào thực hiện mở rộng đường, tôi xin cảm ơn
Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND Thành Phố Tây Ninh     (Đã được chỉnh sửa)
Thời gian trả lời: 30/07/2019 - 16 Giờ 20 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

UBND Thành phố thông tin đến bạn như sau:

Dự án mở rộng đường ĐS9, tỉnh lộ 793 do UBND huyện Tân Biên làm chủ đầu tư, dự kiến thi công vào năm 2020 sau khi thực hiện hoàn chỉnh các giai đoạn chuẩn bị hồ sơ.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Kế hoạch mở rộng đường DS9 ấp Hiệp Thạnh xã Thạnh Tân TP Tây Ninh
 Nội dung câu hỏi: Tôi là người dân đang sinh sống tại đường ĐS9 tỉnh lộ 793, cho tôi hỏi khi nào thực hiện mở rộng đường, tôi xin cảm ơn
 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi: Tôi là người dân đang sinh sống tại đường ĐS9 tỉnh lộ 793, cho tôi hỏi khi nào thực hiện mở rộng đường, tôi xin cảm ơn
Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: