(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: ô nhiễm nước sinh hoạt
Người hỏi : Cá nhân     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ: Châu Thành
Ngày hỏi: 15/07/2019 - 15 Giờ 54 phút     Ngày chuyển: 16/07/2019 - 08 Giờ 48 phút

Nội dung câu hỏi:

Nước sinh hoạt tại ấp Thanh Trung, xã Thanh Điền, Châu Thành, Tây Ninh (khu vực gần trậm cấp nước, gần trường tiểu học Thanh Trung và khu vực đường vô Miếu Gia gòn) bị ô nhiễm nặng, bị phèn.

Nước máy tại khu vực đã đucợ xây dựng và lắp đặt khoảng 15 năm nay, nhưng lúc có lúc không, lúc không nhiều hơn lúc có, lúc có nước thì bị phèn và vàng hơn nước giếng khoan địa phương.

Nước sinh hoạt sạch rất cần thiết cho dân nơi đây, trẻ em là tương lai của đất nước, nếu sử dụng nước ô nhiễm lâu năm sẽ vô cùng nguy hiểm. Khẩn xin cấp thẩm quyền xử lý, giải quyết để dân có nước sạch sử dụng.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Châu Thành     
Thời gian trả lời: 22/07/2019 - 10 Giờ 31 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Cám ơn quý ông/bà đã đặt câu hỏi. Câu hỏi của quý ông/bà đã được chuyển cơ quan có thẩm quyền phối hợp UBND xã tham mưu giải quyết và có trả lời quý ông/bà trong thời gian sớm nhất.

Trân trọng.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: ô nhiễm nước sinh hoạt
 Nội dung câu hỏi:

Nước sinh hoạt tại ấp Thanh Trung, xã Thanh Điền, Châu Thành, Tây Ninh (khu vực gần trậm cấp nước, gần trường tiểu học Thanh Trung và khu vực đường vô Miếu Gia gòn) bị ô nhiễm nặng, bị phèn.

Nước máy tại khu vực đã đucợ xây dựng và lắp đặt khoảng 15 năm nay, nhưng lúc có lúc không, lúc không nhiều hơn lúc có, lúc có nước thì bị phèn và vàng hơn nước giếng khoan địa phương.

Nước sinh hoạt sạch rất cần thiết cho dân nơi đây, trẻ em là tương lai của đất nước, nếu sử dụng nước ô nhiễm lâu năm sẽ vô cùng nguy hiểm. Khẩn xin cấp thẩm quyền xử lý, giải quyết để dân có nước sạch sử dụng.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Nước sinh hoạt tại ấp Thanh Trung, xã Thanh Điền, Châu Thành, Tây Ninh (khu vực gần trậm cấp nước, gần trường tiểu học Thanh Trung và khu vực đường vô Miếu Gia gòn) bị ô nhiễm nặng, bị phèn.

Nước máy tại khu vực đã đucợ xây dựng và lắp đặt khoảng 15 năm nay, nhưng lúc có lúc không, lúc không nhiều hơn lúc có, lúc có nước thì bị phèn và vàng hơn nước giếng khoan địa phương.

Nước sinh hoạt sạch rất cần thiết cho dân nơi đây, trẻ em là tương lai của đất nước, nếu sử dụng nước ô nhiễm lâu năm sẽ vô cùng nguy hiểm. Khẩn xin cấp thẩm quyền xử lý, giải quyết để dân có nước sạch sử dụng.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: