(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Công tác thu gom, xử lý rá thải
Người hỏi : cá nhân     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ:
Ngày hỏi: 02/01/2019 - 10 Giờ 31 phút     Ngày chuyển: 03/01/2019 - 07 Giờ 40 phút

Nội dung câu hỏi:

Tôi muốn tìm văn bản số 1791/UBND-KTTH của UBND tỉnh Tây Ninh ngày 29/4/2008 thì phải vào đâu ạ. Xin cám ơn


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Ủy ban nhân dân Tỉnh     
Thời gian trả lời: 05/01/2019 - 10 Giờ 22 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Xin Chào Anh/Chị!

Công văn bạn muốn tìm đã được nộp vào kho lưu trữ của UBND tỉnh. Bạn vui lòng liên hệ trực tiếp Phòng Hành chính Tổ chức thuộc Văn phòng ĐĐBQH-HĐND-UBND tỉnh, điện thoại 0276.38222.33.

Trân trọng./.

 


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Công tác thu gom, xử lý rá thải
 Nội dung câu hỏi:

Tôi muốn tìm văn bản số 1791/UBND-KTTH của UBND tỉnh Tây Ninh ngày 29/4/2008 thì phải vào đâu ạ. Xin cám ơn

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Tôi muốn tìm văn bản số 1791/UBND-KTTH của UBND tỉnh Tây Ninh ngày 29/4/2008 thì phải vào đâu ạ. Xin cám ơn

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: