(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Hỏi về việc xin cấp lại bằng tốt nghiệp thpt
Người hỏi : Nguyễn Minh Trí     Số điện thoại: 0904913012     Email: tringuyen.eling@gmail.com     Địa chỉ: Ấp Phước Hiệp, xã Gia Binh , huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
Ngày hỏi: 03/12/2018 - 14 Giờ 22 phút     Ngày chuyển: 04/12/2018 - 08 Giờ 51 phút
Nội dung câu hỏi:

Kính gửi Sở Giáo Dục,

Em là Nguyễn Minh Trí, sinh ngày 25/11/1997, cựu học sinh trường THPT Nguyễn Trãi khóa 2012-2015

Hiện đang là sinh viên năm cuối Khoa Anh tại đại học Sư phạm TP HCM

Em viết thư này xin quý thầy/cô giải đáp giúp em trong trường hợp em đã làm mất bằng tốt nghiệp thpt của mình nhưng trường đại học em đang theo học yêu cầu nộp bằng để xét tốt nghiệp đại học thì bây giờ em có thể làm đơn xin cấp lại bằng, hoặc xin xác nhận đã cấp bằng từ sở lại được hay không ạ?

Rất mong nhận được hồi đáp từ Sở

Em xin cảm ơn !


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Giáo dục và Đào tạo     
Thời gian trả lời: 04/12/2018 - 09 Giờ 13 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

  Về việc hướng dẫn cấp lại bản sao bằng tốt nghiệp.

  1. Thủ tục xin cấp lại bản sao bằng tốt nghiệp THPT
  1. Trường hợp còn bản photo bằng tốt nghiệp:
  1. Điền đầy đủ các thông tin theo phiếu yêu cầu (có đính kèm file)
  2. Bản photo bằng tốt nghiệp.
  1. Trường hợp bị thất lạc.
  1. Đơn cớ mất có xác nhận công an địa phương nơi cu trú.
  2. Bản sao giấy khai sinh
  3. Điền đầy đủ các thông tin theo phiếu yêu cầu (có đính kèm file)

  Để có thể giải đáp thêm thông tin cần thiết, mời bạn liên hệ Văn phòng Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh qua số điện thoại 0276 3 822 375.

 


Đính kèmFile đính kèm

Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Hỏi về việc xin cấp lại bằng tốt nghiệp thpt
 Nội dung câu hỏi:

Kính gửi Sở Giáo Dục,

Em là Nguyễn Minh Trí, sinh ngày 25/11/1997, cựu học sinh trường THPT Nguyễn Trãi khóa 2012-2015

Hiện đang là sinh viên năm cuối Khoa Anh tại đại học Sư phạm TP HCM

Em viết thư này xin quý thầy/cô giải đáp giúp em trong trường hợp em đã làm mất bằng tốt nghiệp thpt của mình nhưng trường đại học em đang theo học yêu cầu nộp bằng để xét tốt nghiệp đại học thì bây giờ em có thể làm đơn xin cấp lại bằng, hoặc xin xác nhận đã cấp bằng từ sở lại được hay không ạ?

Rất mong nhận được hồi đáp từ Sở

Em xin cảm ơn !

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Kính gửi Sở Giáo Dục,

Em là Nguyễn Minh Trí, sinh ngày 25/11/1997, cựu học sinh trường THPT Nguyễn Trãi khóa 2012-2015

Hiện đang là sinh viên năm cuối Khoa Anh tại đại học Sư phạm TP HCM

Em viết thư này xin quý thầy/cô giải đáp giúp em trong trường hợp em đã làm mất bằng tốt nghiệp thpt của mình nhưng trường đại học em đang theo học yêu cầu nộp bằng để xét tốt nghiệp đại học thì bây giờ em có thể làm đơn xin cấp lại bằng, hoặc xin xác nhận đã cấp bằng từ sở lại được hay không ạ?

Rất mong nhận được hồi đáp từ Sở

Em xin cảm ơn !

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: