(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Thi tuyển công chức 2018
Người hỏi : cá nhân     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ:
Ngày hỏi: 17/08/2018 - 19 Giờ 07 phút     Ngày chuyển: 20/08/2018 - 14 Giờ 38 phút
Nội dung câu hỏi:

tôi học chuyên ngành Quản lý nhà nước tại Học viện hành chính vậy có đủ điều kiện chuyên môn thi vào vị trí Quản lý văn thư - lưu trữ tại UBND huyện hay không?


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 21/08/2018 - 14 Giờ 03 phút
Đánh giá câu trả lời:     4 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

Bạn liên hệ trực tiếp phòng Công chức viên chức - Sở Nội vụ để được giải đáp và hướng dẫn kịp thời cho kỳ thi tuyển công chức năm 2018. (Phòng Công chức viên chức : điện thoại 0276.3839968)

Trân Trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Thi tuyển công chức 2018
 Nội dung câu hỏi:

tôi học chuyên ngành Quản lý nhà nước tại Học viện hành chính vậy có đủ điều kiện chuyên môn thi vào vị trí Quản lý văn thư - lưu trữ tại UBND huyện hay không?

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

tôi học chuyên ngành Quản lý nhà nước tại Học viện hành chính vậy có đủ điều kiện chuyên môn thi vào vị trí Quản lý văn thư - lưu trữ tại UBND huyện hay không?

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: