(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Tuyển dụng công chức cấp xã
Người hỏi : Huỳnh Tấn Phát     Số điện thoại: 0917357238     Email: mauxanhhyvongtn2005@gmail.com     Địa chỉ: Bàu Năng, Dương Minh Châu
Ngày hỏi: 04/04/2014 - 09 Giờ 59 phút     Ngày chuyển: 07/04/2014 - 08 Giờ 42 phút
Nội dung câu hỏi:

chào!

tôi tên Huỳnh Tấn Phát hiện đang là sinh viên tạo nguồn thuộc Sở Nội vụ quản lý, hiện đang công tác tại UBND xã Bàu Năng.

tôi là sinh viên tạo nguồn đã hơn 5 năm, theo thông tư số Số: 06/2012/TT-BNV ngày 30/10/2012 của BNV, theo mục 2 của thông tư thì tôi có được tuyển dụng công chức cấp xã không? vì hiên nay tôi vẫn là sinh viên tạo nguồn, chế độ ở cấp xã không được hưởng.

chân thành cảm ơn!


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Dương Minh Châu     
Thời gian trả lời: 16/04/2014 - 11 Giờ 05 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

Trường hợp này UBND huyện Dương Minh Châu đã trả lời vào ngày 25/02/2014. Mọi thắc mắc đề nghị liên hệ phòng Nội vụ huyện Dương MInh Châu qua số điện thoại 066.3877348 để được giải thích cụ thể.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Tuyển dụng công chức cấp xã
 Nội dung câu hỏi:

chào!

tôi tên Huỳnh Tấn Phát hiện đang là sinh viên tạo nguồn thuộc Sở Nội vụ quản lý, hiện đang công tác tại UBND xã Bàu Năng.

tôi là sinh viên tạo nguồn đã hơn 5 năm, theo thông tư số Số: 06/2012/TT-BNV ngày 30/10/2012 của BNV, theo mục 2 của thông tư thì tôi có được tuyển dụng công chức cấp xã không? vì hiên nay tôi vẫn là sinh viên tạo nguồn, chế độ ở cấp xã không được hưởng.

chân thành cảm ơn!

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

chào!

tôi tên Huỳnh Tấn Phát hiện đang là sinh viên tạo nguồn thuộc Sở Nội vụ quản lý, hiện đang công tác tại UBND xã Bàu Năng.

tôi là sinh viên tạo nguồn đã hơn 5 năm, theo thông tư số Số: 06/2012/TT-BNV ngày 30/10/2012 của BNV, theo mục 2 của thông tư thì tôi có được tuyển dụng công chức cấp xã không? vì hiên nay tôi vẫn là sinh viên tạo nguồn, chế độ ở cấp xã không được hưởng.

chân thành cảm ơn!

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: